Ngân hàng nào hiện nay cho mở tài khoản khi dưới 18t?

BIDV tai to mặt lớn mà có cmnd là làm đc rồi đấy nhé, em có tài khoản đứng tên ở đấy rồi mà do mẹ kiểm soát nên mới tìm cái khác làm.

hình như ông này ổng tìm ngân hàng lâu lẳm rồi, hiện h chỉ có VCB và DongAbank là tui cảm thấy ngon, còn chuyện dưới 18t cho mở tài khoản hay ko thì theo mình nghĩ ngân hàng nào cũng phải trên 18, ko thì nhờ bố mẹ đứng tên làm giùm đi

hình như ông này ổng tìm ngân hàng lâu lẳm rồi, hiện h chỉ có VCB và DongAbank là tui cảm thấy ngon, còn chuyện dưới 18t cho mở tài khoản hay ko thì theo mình nghĩ ngân hàng nào cũng phải trên 18, ko thì nhờ bố mẹ đứng tên làm giùm đi

Nhưng cậu ấy muốn giấu bố mẹ mà bác :binhsua75:

mình nói thật chưa từng nghe ngân hàng nào dưới 18t cho lam the cả, lúc tui 18t ma chỉ thiếu khoang 10day mà không được làm đó...

híc, nghe đâu Đông Á dưới 18 làm được, mà thấy trên trang chủ ghi không được, thứ 2 đi qua xem.

không tin thì ra bidv mà hỏi nhé, có cmtnd là làm được rồi. Không cần phải trên 18.
cái đó mình cũng chịu vì dân VN hay lách luật,chứ giơ CMT ra nhìn thấy nhỏ hơn 18 là loại ngay
Ngân hàng liên quan đến tiền bạc và luật pháp nên ko chơi được,nhưng ai biết được chắc giờ các em 9x phát triển sớm nên các bố ấy chuyển xuống 16 rồi ấy chứ:))

đông á cũng 18t mới cho làm, ngân hàng làm thẻ hay không là do người nhận và xem xét giấy chứng minh bạn đó, bạn nghĩ đơn giản sao? giấy chứng minh bạn ép lastic mà bị mất dấu mọc giáp hình cũng bị loại rồi nói chi chua đủ tuổi !

Aribank cho hả bạn?
Mình mới đi qua ACB với TECH về, 95 không cho làm.
Thứ 2 đi thử Đông Á rồi qua ari xem.

---------- Post added at 09:17 AM ---------- Previous post was at 08:56 AM ----------

Đông Á cũng không được nốt.
Sacom được!

Last edited by a moderator:
VCB mình nhờ mẹ mình làm, tuy nhiên CMND là của mình, thẻ đứng tên mình, và mình mới 15t thôi :|
PS: là ATM ấy nhé các bạn trẻ ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,881
172,968
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week

Back