Ngân hàng cũng scam thì biết tin vào ai? (BIDV các bác ạ)

Status
Not open for further replies.

kim7tin

Junior
Reactions
36
MR
0.001
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Câu chuyện này em cần các bác tư vấn, em dốt văn không biết viết thế nào, cũng không phải là một bài report scam mà muốn hỏi làm thế nào nên các bác thông cảm tạm tin lời em nói:

1. Papa bạn gái em có cái thẻ BIDV (tạm gọi là ông PG), bạn gái em (tạm gọi là MG) có gửi vào thẻ 400k (tiền trả cu em với không phải cu vẫn là em 250k+150k) vào cái thẻ này.

2. Sáng nay cu em (cu em và ông PG đang sống tại Hà Giang) ra ATM tại Hà Giang rút số tiền trên

3. Lệnh OK, đã rút lại thẻ, nhưng không nhả tiền :binhsua04:

4. Ông PG ra hỏi ngân hàng sau khi được cu em báo lại thì phía ngân hàng trả lời rằng:

• trả thẻ song phải đợi 15p nó mới ra $ :binhsua12:
  • ko giải quyết đc:binhsua06:

Vậy các bác cho em hỏi 3 câu thôi:

1. Mai là thứ 7 rồi, làm thế nào giờ. Không khéo *** trâu lâu hóa bụi, tốn tài nguyên diễn đàn thêm một bài report scam BIDV!
  2. Nếu mình thắc mắc thì có được yêu cầu xem lại camera không?
  3. Report scam BIDV với mỗi tờ biên lai có bị ban acc vì không đủ bằng chứng không :binhsua08:

Cái gì mà 15 phút mới ra,nó định đểu nhau à,rút thẻ ra la tiền ra luôn
Bọn này bựa nhân

1. mình ko biết
2. xem camera là quyền của chủ thẻ nếu nghi ngờ .
3. ko biết

vãi lúa =)) scam ah :)) , làm gì mà 15 phút cứ làm găng lên xem nào chắc cây có vấn đề hoặc là nhân viên nó điên CMNR

trả thẻ song phải đợi 15p nó mới ra $ :binhsua04:

Nếu mình thắc mắc thì có được yêu cầu xem lại camera không?
trả lời : có

nhân viên BIDV giao tiếp lịch sự với khách hàng lắm mà. 15 phút ATM mới nhã tiền ra thì hơi vô lý.

chắc máy atm có vấn đề thôi :|, kiếm máy nào ngon mà rút :)

đậu....BIDV...bựa vãi thế....15p mới ra tiền thì 1 ngày đc mấy thằng rút

trước mình dùng thẻ VCB ra rút ATM BIDV cũng trừ tiền k trả tiền, mình gọi cho VCB thì sau 1 thời gian cũng dc hoàn lại :m021:

- - - Updated - - -

BIDV làm ăn chán quá :m019:

nhân viên BIDV giao tiếp lịch sự với khách hàng lắm mà. 15 phút ATM mới nhã tiền ra thì hơi vô lý.

Theo mình nghĩ thì đâu cũng có nhân viên này nhân viên kia, con người cũng có lúc thế này thế kia. Trả lời kiểu này thì chắc chắn là cuối tuần muốn về sớm thôi!
May mà mình ở HN chứ mình ở đấy chẳng bao giờ có cái kiểu giải thích cho khách hàng thế đâu!

Cây ATM đó ở đâu vậy thớt? Pub lên để xem mem 4rum ai ở gần đó thì tranh thủ mở quán cafe cóc coi bộ được à
:m186::m186::m186::m186::m186:

Cây ATM đó ở đâu vậy thớt? Pub lên để xem mem 4rum ai ở gần đó thì tranh thủ mở quán cafe cóc coi bộ được à

Bắc Quang - Hà Giang chỉ có một cây thui (nếu kinh nghiệm > 10 lần về nhà MG chơi chuẩn xác)!

good idea :m131:

ATM nào mà 15p nó mới nhả tiền vậy

Bố tiên sư

Thớt bị troll rồi =))

Chắc cây ATM đó hết tiền hay trục trặc kỹ thuật, còn giữ được cái giấy biên lai thì gửi cho nhân viên, họ cử người xuống trụ ATM đó kiểm tra lại history giao dịch lúc đó chưa ói tiền ra thì ghi tiền vào thẻ lại. Thường là 7-10 ngày. Xui rồi cậu chủ thớt ơi:binhsua16:

ATM nào mà 15p nó mới nhả tiền vậy

Bố tiên sư

Thớt bị troll rồi =))

Cậu nhầm rồi phải là bố tiên sư bố vợ thớt bị troll rồi!

nhân viên quá láo... report thẳng lên trưởng phòng hoặc quản lý ở đó,không gọi điện đường dây nóng chết nó đê

15 phút ra hàng thì, đâu phải một mình mình rút, hàng trăm người rút, chắc phải đặt gạch ghi tên vào xếp hàng thì mới có cơ may rút tiền 24t x 60p = 1440p / 15p(1luot) = 96 lần rút 1 ngày, các bác phải xếp hàng đợi ở ATM nhé. Vãi thật :binhsua53::binhsua53:

quá nhọ cho đôi ấy lọ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,745
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week