newbie tuyển sư phụ =)))

kangtaesuk

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
e mới tham gia mong đc các cao nhân chỉ dạy .. mong muốn tìm 1 con đường đi .. bạn e nó chạy qc gg ytb thấy kiếm tiền ác quá :(..

vcd chia lỗ =))))))))))))
theo mình nhờ mod close top này đi và làm 1 top khác cho đàng hoàng vào, chứ ko mãi mãi cũng ko tìm đc sp mà chỉ toàn chém gió ko thôi, với lại bạn muốn làm muốn có tiền mà sợ lỗ này nọ thì PTC chay hoặc captcha đi 2 cái đó ko cần Sư Phụ đâu

Upvote 0
theo mình nhờ mod close top này đi và làm 1 top khác cho đàng hoàng vào, chứ ko mãi mãi cũng ko tìm đc sp mà chỉ toàn chém gió ko thôi, với lại bạn muốn làm muốn có tiền mà sợ lỗ này nọ thì PTC chay hoặc captcha đi 2 cái đó ko cần Sư Phụ đâu
mình cảm ơn

Upvote 0
=)) ở đời không dạy cách kiềm tiền đâu bạn =)) nói chung bây h có thằng bạn năn nỉ nó =)) dạy cho nó không dạy ngoài chả ai dạy đâu hai làm youtube conten nêu có giọng nói khả ái lòng nguòi và làm cho thu hút nhìu người thì cũng đủ sống =)) làm bình luận game hoặc gì đấy thui nói chung
Content youtube nha =))

Last edited:
Upvote 0
Khi nào tuyển đc sp nhớ tuyển mình làm đệ tử với

Upvote 0
e mới tham gia mong đc các cao nhân chỉ dạy .. mong muốn tìm 1 con đường đi .. bạn e nó chạy qc gg ytb thấy kiếm tiền ác quá :(..
thế sao ko kêu "thằng bạn" nó chỉ cho mà lên đây post làm gì ?

Upvote 0
bạn em kiếm tiền ác quá thì rót trà kính sư phụ xác bên cho lẹ lên đây tuyển chi nữa , sư phụ trên đây toàn gà ko bằng bạn em đâu :D

Upvote 0
nịnh nọt chà lết van xin lạy lục mời mấy ổng đi nhậu kiếm 1 slot culi còn chẳng đc,chắc thớt pro nên troll cho vui thôi,move qua box chat chém gió là vừa.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,491
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back