• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

tình hình hôm nay ngồi lọc lại job thấy cho VN làm chả còn lại mấy chán quá
các bờ rồ cho hỏi acc của tớ trước giờ vẫn dùng ip VN giờ fake sang IP Mỹ làm job cấm VN nó có phát hiện ra không nhỉ?
hoặc giờ muốn lập thêm một acc fake ip Mỹ nhưng very đt VN có được không nhỉ?

Được... Nhưng fake sang USA rồi thì đừng bh log acc đó = IP VN nữa.... Còn verfy thì không đáng lo...

- - - Updated - - -

bỏ của chạy lấy người rồi ông bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!

BỎ gì....:binhsua105:

Được... Nhưng fake sang USA rồi thì đừng bh log acc đó = IP VN nữa.... Còn verfy thì không đáng lo...

- - - Updated - - -

BỎ gì....:binhsua105:

+ Pro cho e hỏi mấy cái qc People-goup sao e cứ click vào là bị chuyển về trang chủ của People-goup thôi, nên mấy cái nv đó e làm ko đc, phải sửa sao ạ :binhsua155:

+ Với lại mấy cái nhiệm vụ mà nó kêu thời gian làm việc không được dưới 3phút, 4 phút, 6phút, ... là thời gian từ khi mình bắt đầu làm job đến khi mình bấm Send Report hay đó là thời gian phải để các tab mở ạ :binhsua163:

+ Với cái "4) sau khi thực hiện bốn trang điều hướng mỗi 30 giây" là cứ mỗi 30 giây mình bật 1 tab mới hay là bật tab mới rồi để đó 30 giây ạ :_s

Last edited by a moderator:
Pro cho e hỏi mấy cái qc People-goup sao e cứ click vào là bị chuyển về trang chủ của People-goup thôi, nên mấy cái nv đó e làm ko đc, phải sửa sao ạ :binhsua155:

Với lại mấy cái nhiệm vụ mà nó kêu thời gian làm việc không được dưới 3phút, 4 phút, 6phút, ... là thời gian từ khi mình bắt đầu làm job đến khi mình bấm Send Report hay đó là thời gian phải để các tab mở ạ :binhsua163:

Cái quảng cáo People đó... Toàn quảng cáo cho trang People có quảng cáo của trang nào khác đâu.... Cứ click bt....
Còn cái time.... Là khoản time từ lúc bắt đầu đến lúc nộp báo cáo.... Ns chung là nên treo web của nó lâu lâu 1 tí.... Khoảng 5p trở lên.... Cái nào y/c 6p, 7p thì treo cho nó 6-7p....

Cái quảng cáo People đó... Toàn quảng cáo cho trang People có quảng cáo của trang nào khác đâu.... Cứ click bt....
Còn cái time.... Là khoản time từ lúc bắt đầu đến lúc nộp báo cáo.... Ns chung là nên treo web của nó lâu lâu 1 tí.... Khoảng 5p trở lên.... Cái nào y/c 6p, 7p thì treo cho nó 6-7p....

Nếu mà treo web của nó 6-7' thì treo 1 lúc tới mười mấy trang lận, chỗ đâu mà làm mấy job khác nữa ạ :binhsua163:

Còn cái này "4) sau khi thực hiện bốn trang điều hướng mỗi 30 giây" là cứ mỗi 30 giây mình bật 1 tab mới hay là bật tab mới rồi để đó 30 giây ạ :-s

Nếu mà treo web của nó 6-7' thì treo 1 lúc tới mười mấy trang lận, chỗ đâu mà làm mấy job khác nữa ạ :binhsua163:

Còn cái này "4) sau khi thực hiện bốn trang điều hướng mỗi 30 giây" là cứ mỗi 30 giây mình bật 1 tab mới hay là bật tab mới rồi để đó 30 giây ạ :-s

Nếu làm đúng như mô tả..... Sẽ là mở trang 1 treo 30s rồi ms được mở tiếp trang 2 treo 30s rồi mở tiếp......
Nếu mở liên tiếp thì b phải treo đủ số phút....
VD: 1 job có y/c như sau
mở 5 trang của nó mỗi trang treo 30s
rồi click vào 1 GA rồi làm 3 quá trình chuyển đổi treo 10s

Tính tổng time vào: 5*30s+4*10s=190s => số time từ lúc bắt đầu job đến lúc nộp báo cáo là bn phút nhé.....

hix ko ai lập 2pic share job ah

giờ mới thấy sanji ở đấy. bá đạo Seosprint :-s . mình pm YH ko thấy gì. hum lâu thấy cậu ấy rút 500 LR :-ss

Từ hồi ăn phát DNSchanger giờ toàn rút = wmz =))

Sao thế... LR ổn rồi mà.... Nếu LR reg = gmail thì bảo mật 2 lớp là ok... DNS cũng không xi nhê gì :binhsua164:

Rút WMZ hao lắm....:binhsua146:

- - - Updated - - -

giờ mới thấy sanji ở đấy. bá đạo Seosprint :-s . mình pm YH ko thấy gì. hum lâu thấy cậu ấy rút 500 LR :-ss

Đậu móa... 500 LR thì có mà "dầu" to :binhsua172:

co hok cho mã kích hoạt thớt ơi là thớt

nghe có newbie nên bơi vào :binhsua75:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back