Spotlight Newbie mún tìm sự phụ ạ

ngại wa ạ :))
em cũng hiểu làm lập cái pic này thế nào cũng có gạch mà k chỉ ít đủ để xây chuồng cho mầy con dog luôn ;))
nhưng mà vẫn cứ lập
Ai có lòng tốt thì em cảm ơn thôi còn ai k có lòng thì xin ít gạch về xây chuồng Pig :))
các bác cứ giữ khư khư lấy thỳ em chịu các bác cứ đặt địa vị mình là người lập thì hiểu ngay ấy mà

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

là nghèo văn tung ạ

Ăn nói lấc cấc, giọng điệu tinh tướng . Sao k đặt mình vào địa vị là pro thì biết ngay ấy mà :)

bạn muốn kiếm dc bao nhiu $ 1 ngày, nếu muốn kiếm nhiều thì chuẩn bị vốn nhé, mình sẽ giúp bạn
vốn ban đầu 1$ => 1 ngày kiếm dc 1$
vốn bán đầu 2$ => 1 ngày kiếm dc 2$
.v.v................etc
Có đủ điều kiện min 1$ mình hướng dẫn cho bạn, pm mình nhé, mình chỉ rảnh vào buổi tối
buổi ngày đi học !

Dạy mình nữa :D

bạn muốn kiếm dc bao nhiu $ 1 ngày, nếu muốn kiếm nhiều thì chuẩn bị vốn nhé, mình sẽ giúp bạn
.v.v................etc
Có đủ điều kiện min 1$ mình hướng dẫn cho bạn, pm mình nhé, mình chỉ rảnh vào buổi tối
buổi ngày đi học !
Vậy bỏ vào 100$ ngày thu 100$ hã anh :D. Tối mai online nhé!

.v.v................etc
buổi ngày đi học !
Dạy mình nữa.:D

.v.v................etc
buổi ngày đi học !
cho mình xin cái Yh ạ
ĐAng mún làm thật k đùa đâu ạ

mình nói là có thể kiếm dc chừng đó nhé ,chứ bạn mới tập tễnh bước vào thì cũng chỉ khoảng 50% số mình đưa ra
itvn.cntt

Tối khoảng 7 hay 8h mình pm, add nick đi :-"

Mà sao chả có bác nào chỉ tận tình thế..chỉ lo ném gạch vs chém gió ko àh...ai nhận đệ tử đi..mình cũng là newbie..mong kiếm dc chút chút đóng tiền net chơi qua ngày..

Mà sao chả có bác nào chỉ tận tình thế..chỉ lo ném gạch vs chém gió ko àh...ai nhận đệ tử đi..mình cũng là newbie..mong kiếm dc chút chút đóng tiền net chơi qua ngày..
Phải nói với bác PTU thì không ai chỉ ai cả trừ khi có duyên gặp sư phụ. Càng hỏi thì càng bị ném gạch.

cho ngay 2 xe cứu thương đền MMO4VN.Com topic 24050
=)) =) =)) chuẩn không cần chỉnh
mà nói thật với nk0x_stupid với cái giọng của bạn thì đến mọt kiếp bạn cũng không tìm được sư phụ mà hoc võ nhé

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,446
Latest member
jeology
Back
Top Bottom