• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

newbie mới được dạy off

change bs + fake ip chịu khó bỏ ra 1 ngày ngồi mò cũng biết. còn ko thì bỏ 500k học trong 15p. :)

change bs + fake ip chịu khó bỏ ra 1 ngày ngồi mò cũng biết. còn ko thì bỏ 500k học trong 15p. :)
mà e bảo bác ấy dạy off, e tưởng là thế nào hóa ra cũng chỉ có thế thôi. e biết đâu :(

tình hình là hôm qua e bỏ 500k ra để học off android. bác ý dạy cho e change bs, fake ip bằng ssh. nhưng mà giờ e làm cho net của bác ý có 0,08/ 1 lần lead . mầ mỗi lầ lead gần chục phút rồi . :( . a có net nào rate cao cao hơn 1 tý tẹo không ạ
Mấy cái này tự mò đc mà cần éo gì phải học :D

chắc bạn không biết nên mới bỏ 500k để học mấy cái đó...:) Trong khi google thì có đầy ra rồi! Sau 1 thời gian tìm hiểu nữa, thì bạn sẽ biết được có đắt hay hok:)

chắc bạn không biết nên mới bỏ 500k để học mấy cái đó...:) Trong khi google thì có đầy ra rồi! Sau 1 thời gian tìm hiểu nữa, thì bạn sẽ biết được có đắt hay hok:)
e chưa biết gì về off mà :(

thế cho e hỏi e biết những cái đấy đã đủ để làm off chưa ạ
:D cái đó còn tuỳ vào bạn, nhưng so vs bên group mình nó là 1/10 requirement :D

:D cái đó còn tuỳ vào bạn, nhưng so vs bên group mình nó là 1/10 requirement :D
như vậy là tính ra bên grou bác fee phải là 5 triệu rồi :):):):):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom