Newbie hỏi đôi câu về Offer, mong các bác chỉ giúp

kamanlee

Junior
Reactions
52
MR
0.209
Mình chơi app IOS cũng được tầm hơn tháng, không biết hên hay sao mà chưa bị ban acc nào, theo mình tìm hiểu thì chơi app cũng gần như là một dạng Offer rồi, thấy cũng được sơ sơ nên muốn sang chiến Off thử, có đôi câu hỏi mong các bác đi trước trả lời hộ
1. Tại sao phải cần code site offer? Khi nào làm group mới phải cần code phải không? Site bình thường có cho mình đăng kí không?Tại mình thấy nếu chiến solo thì mang link offer về đặt như đặt quảng cáo trên site bình thường chơi non-incent (thấy thằng genk.vn cũng đặt như vậy với mấy cái app) là có thể chiến rồi? non thì khó cheat hơi, tỉ lệ lock cao nhưng ăn "ít" có bị để ý không?
2. Theo các bác thì net nó check 1 lần install gồm những gì? UID, IP, ID google, ID itune???? Giả sử chơi app and, tạo máy ảo, cài BS trên máy ảo, ăn app, xóa máy ảo tạo thêm máy ảo khác, thay IP thì có "sạch" hơn không?
3. Các bác cho e xin mấy net dễ reg để chơi thử với
4. Mong muốn được một pro cho phép inbox để giải quyết một số thắc mắc trong lúc làm, cảm ơn các bác nhiều

Chào thân ái và quyết thắng !!!

Chắc sẽ có bác nói mình tham ăn, sao không vào nhóm mà làm. Thật ra tính mình thích phá, thử nhiều cái cho vui nữa, cái cảm giác cheat dc nó cũng hứng thú lắm, nếu tham gia nhóm chỉ sợ hư bột hư đường hết thôi.
Bác nào thương tình cho mình vào nhóm solo 1 site để đỡ ảnh hưởng anh em thì cang tốt, rate thấp cũng chịu ^^

code site, app là để chiến net ... code offer chiến dạng gpt . site thường kiểu blog chiến net bannel . ko có site cũng đc nhưng phải chơi trafict thực dạng socia . ads.
máy ảo hay lỗi và 1 số app ko mở đc . ko lead đc . từ bỏ ý định dùng máy ảo đi . muốn sạch thì kiếm bản blu ổn định cài rồi đóng băng lại . làm xong 1 app thì tạo rrs rồi rs lại máy . fake rồi chiến tiếp, 1 số app chẳng biết nó lưu ở đâu mặc dù bạn có tạo new data nó vẫn còn dữ liệu. đồng nghĩa với việc banner
net thì đầy ra đấy nhưng tìm net 7 15 mà chơi ... lên wiki tham khảo rồi mua 1 acc mà chiến. .. chuyên 1 cái thôi ko có thời gian đâu. h đi reg rồi chờ đợi đến bao h. cẩn thận mấy thằng lừa đảo nhé :eek:
tớ chỉ đi ngang qua thôi . đến h phải đi ăn cỗ rồi ... :p

code site, app là để chiến net ... code offer chiến dạng gpt . site thường kiểu blog chiến net bannel . ko có site cũng đc nhưng phải chơi trafict thực dạng socia . ads.
máy ảo hay lỗi và 1 số app ko mở đc . ko lead đc . từ bỏ ý định dùng máy ảo đi . muốn sạch thì kiếm bản blu ổn định cài rồi đóng băng lại . làm xong 1 app thì tạo rrs rồi rs lại máy . fake rồi chiến tiếp, 1 số app chẳng biết nó lưu ở đâu mặc dù bạn có tạo new data nó vẫn còn dữ liệu. đồng nghĩa với việc banner
net thì đầy ra đấy nhưng tìm net 7 15 mà chơi ... lên wiki tham khảo rồi mua 1 acc mà chiến. .. chuyên 1 cái thôi ko có thời gian đâu. h đi reg rồi chờ đợi đến bao h. cẩn thận mấy thằng lừa đảo nhé :eek:
tớ chỉ đi ngang qua thôi . đến h phải đi ăn cỗ rồi ... :p

Cám ơn bác rất nhiều :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,786
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week