Newbie cần thầy chỉ về sử dụng imacros

taisaoekyeuanh

Pre-verified
Reactions
116
MR
0.118
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
chào các bác.... tình hình em có cài hết rồi, nhưng em không biết phải làm sao để sử dụng nó , mục đích của em chính là dùng imacros để click vào các link của site , và tự auto ip khi click , ví dụ như 60s sẽ tự thay ip , và imacros vẫn click vào các link trên site:D thầy nào chỉ em với....mới vào mm nên ngu muội có gì sai xin đừng chửi em

up tẹo....nha các anh mod

pro mmo đầu hết rồi :(:(

thử dùng auto click. bắt điểm rồi thiết đặt thời gian... OK rồi chạy. cái này chắc đơn giản nhất.

thử dùng auto click. bắt điểm rồi thiết đặt thời gian... OK rồi chạy. cái này chắc đơn giản nhất.
nhưng nó ko thay đổi ip mạng thì ko làm ăn gì dc anh ơi

thì autoclick vẫn bắt điểm để đổi IP được mà. nó thực hiện lặp đi lặp lại thao tháo chuột, như dùng bình thường đấy

vậy có cách nào cho auto click vs auto đổi ip ko anh
fake được nhưng phải có tôol kết hợp nhé :D , proixi thì fake bt còn ssh thì qua tôol kết hợp

fake được nhưng phải có tôol kết hợp nhé :D , proixi thì fake bt còn ssh thì qua tôol kết hợp
anh có yahoo ko anh, chỉ em toàn tập với anh

thì autoclick vẫn bắt điểm để đổi IP được mà. nó thực hiện lặp đi lặp lại thao tháo chuột, như dùng bình thường đấy
anh có yahoo ko anh, chỉ em toàn tập với anh

Bạn nghiên cứu đi cái gì ko biết thì hỏi chứ giờ biết chỉ gì
là em mún có 1 tool sử dụng trên filefox ấy....tự click các link trên web , vs thay đổi ip trên trình duyệt

là em mún có 1 tool sử dụng trên filefox ấy....tự click các link trên web , vs thay đổi ip trên trình duyệt
vậy thì google tìm hiểu đi , rồi khó chỗ nào thì hỏi , chứ giờ mình làm full cho bạn à :)
http://wiki.imacros.net

có gì em gửi ít tiền công anh ơi @@
giúp thôi bạn , chứ tiền bạc gì bạn ơi , bạn ko chịu tìm hiểu thì chả có ai giúp được bạn đâu . Tiền bạn bư quá ko dám nhận đâu , thôi chạy :)

giúp thôi bạn , chứ tiền bạc gì bạn ơi , bạn ko chịu tìm hiểu thì chả có ai giúp được bạn đâu . Tiền bạn bư quá ko dám nhận đâu , thôi chạy :)
em mới vào mmo, cái imacros thì em biết rồi, nhưng còn mấy cái ip vs ssh gì ấy, em ko hiểu gì hết cho nên em mới nhờ anh ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom