• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Newbie cần sư phụ giúp đỡ!

sunwin282

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Em là newbie mới tham gia trên youtube, có rất nhiều câu hỏi và vấn đề cần giải đáp, nhờ các sư phụ giúp đỡ.
Bác nào rãnh có thể trả lời và giúp em được không ạ?
Có gì inbox em nhé. Cảm ơn các bác đã đọc tin.

ké với, mĩnh cũng cần tìm sư muội nhé, muội đang ở đâu? đại ca đang chờ muội đây :oops:

mình cũng đang tìm sư phụ, thể loại gì cũng dc, có j inbox mình luôn nhe

sao bây giờ newbie lười quá nhỉ. suốt ngày mấy pic tìm sư phụ. tìm tìm cái con khỉ

sao bây giờ newbie lười quá nhỉ. suốt ngày mấy pic tìm sư phụ. tìm tìm cái con khỉ

thời buổi này các thanh niên mới lớn, tập vào mmo kiếm tiền thường vậy, nghĩ lại mình ngày xưa bước chân vào thế giới mmo từ 2008, chưa bao giờ mở topic đi tìm sư phụ

thời 2008 tập chơi PTU, có ông mở topic tuyển đệ, ref cho xong pm mãi ko trả lời dc 1 câu mà cũng đòi tuyển cái c.c

quyết định từ đó ý thức TỰ LẬP, TỰ NGHIÊN CỨU, TỰ HƯỞNG

(hồi đó chơi PTU up phim xxx EURO, cũng kiếm đc mấy chục $, $ kiếm thì ít, mà quay tay thì nhiều, h nghĩ mà vẫn thấy hài)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,964
171,036
Latest member
vieclambaoano
Back
Top Bottom