newbie cần giúp đỡ

Status
Not open for further replies.

kazimhung559

Junior
Reactions
76
MR
0.004
mình mới biết đến captcha dc vài ngày, thấy có 3 trang khá nổi là pix, qlink và kolo
mình chỉ rảnh buổi chiều nên chắc ko chơi qlink và pix dc (cũng định mua 2 acc pri 0 về gõ chiều nhưng mà sợ nó tăng pri nên lại thôi)
vậy nên chắc là chỉ chiến dc kolo, vậy mọi người cho hỏi chơi kolo thì có cần mua soft ko?, add acc vào soft là phải mất tiền ak?, nếu chỉ chơi dc buổi chiều thì có phù hợp ko?
Mong mọi người giúp đỡ

theo mình thì ko nên chơi kolo,đặc biệt bạn chơi buổi chiều thì càng thấp tiền,mà tiền nó tính ko bik đường nào mà lần,bạn nên mua 2acc pix pri0,ráng dừng gõ sai nhiều là đc,2acc + add soft có 0.6*2=1.2$ thôi

mình mới biết đến captcha dc vài ngày, thấy có 3 trang khá nổi là pix, qlink và kolo
mình chỉ rảnh buổi chiều nên chắc ko chơi qlink và pix dc (cũng định mua 2 acc pri 0 về gõ chiều nhưng mà sợ nó tăng pri nên lại thôi)
vậy nên chắc là chỉ chiến dc kolo, vậy mọi người cho hỏi chơi kolo thì có cần mua soft ko?, add acc vào soft là phải mất tiền ak?, nếu chỉ chơi dc buổi chiều thì có phù hợp ko?
Mong mọi người giúp đỡ
theo mình nghĩ nếu bạn sợ gõ tăng pri thì nên mua acc khoảng vài K code.nhưng quang trọng vẫn là khi bạn gõ thôi:)

thanks mọi người, tại mình thấy nhiều người nói là pix gõ kể cả ko sai nhưng mà gõ vào ban ngày thì rất dễ bị tăng pri nên hơi lo, cho mình hỏi luôn là với 2 acc pri 0 hoặc 1 thì gõ buổi chiều load có nhanh ko???(tầm 3h-5h30)

Nhiều code hay ít code gõ cũng có khả năng tăng Pri hết, nhiều lúc nó random lắm, tuy nhiên id nhiều code có vẻ được ưu ái hơn :x . Tầm nào giờ cũng vậy bạn à pix chưa ổn định cho lắm, cứ thấy thích lầm là chiến thôi :)

thanks mọi người, tại mình thấy nhiều người nói là pix gõ kể cả ko sai nhưng mà gõ vào ban ngày thì rất dễ bị tăng pri nên hơi lo, cho mình hỏi luôn là với 2 acc pri 0 hoặc 1 thì gõ buổi chiều load có nhanh ko???(tầm 3h-5h30)
load đủ cho mình làm mà cậu. không phải lo đâu! mỗi lần làm bên pix chỉ cần ngồi 30p là đạt rùi sẽ không bị tăng pri nếu cậu gõ chính xác cao

nó ảo lắm mình gõ chính xác cũng k đến nỗi nào mà pri cứ vù vù ^^

vậy thì tốt rồi, cho mình hỏi luôn mua soft và acc ở đâu bi giờ, ai bán thì hướng dẫn dùng soft luôn nhé

vậy thì tốt rồi, cho mình hỏi luôn mua soft và acc ở đâu bi giờ, ai bán thì hướng dẫn dùng soft luôn nhé
có nhiều topic bán lắm mà cậu

Nói chung gõ chậm thì khó tăng pri, gõ nhan thì test acc pri dễ về 0, hè hè :D

mình đang định tham gia group của 1 anh trên này, group pix, 16k/1000 code ko biết có ổn ko nhỉ

mình đang định tham gia group của 1 anh trên này, group pix, 16k/1000 code ko biết có ổn ko nhỉ
Tự làm lấy 1$/1000 code đi cậu, gõ mệt và mỏi lắm mà 16k/1k code thì còn nhọc hơn :D

ukm, kể ra 16k thì cũng rẻ quá, đang tính mua 2 acc pri 0 của bác pix manager 2011 mà ko thấy bác ấy online j cả

Mình thấy nếu là newbie mà đi mua 2acc pri 0 thì gõ xong đủ 3$ thì tỉ lệ 2acc đó lớn hơn pri 4 là rất cao. Nên chỉ thu về 1.8 cho 3 k code, nên chỉ 0.6$/k code, mà nguy cơ lại bị ban. Trong khi đó kolo gõ rất nhàn, tỉ lệ gõ sai cho phép rất lớn.

sax, mình chỉ rảnh buổi chiều, kolo gõ chiều thì hình như dc 0.4$/1k thì phải @@
Nếu vậy bạn chơi kolo đi bạn, nó bonus từ từ, với lại gõ dễ hơn pix, bạn đăng ký một chục acc gõ không kịp thở luôn. :D

rảnh chiều thì tốt nhất là chơi pix chứ kolo giá chiều bèo lắm, bạn cứ mua lấy mấy acc pri 0 rồi ban đầu gõ chậm thôi quan trọng là chính xác đã và gõ thời gian lâu 1 xíu,khoảng 30,60' là ok đấy nhỉ, tham khảo các topic trong này để đỡ bị tăng pri, khi số code nhiều rồi thì gõ vô tư :d

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:24 AM ----------

hix, nghĩ cái cảnh 0.4$/1k code , gõ bao giờ mới đc 3$ như pix,dù cho là có ra code liên tục đi chăng nữa thi cũng mỏi tay lắm, bonus kolo thì bao giờ mới đc bằng pix nếu gõ chiều :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,770
170,861
Latest member
twicsyarbil

Most viewed of week

Most viewed of week