NEWBIE Cần 1 sư phụ dạy kiếm tiền lĩnh vực này

Reactions
3
MR
0.000
Chào các anh chị em . Mình tự giới thiệu mình là 1 member bên captcha, tập tành bước vào lĩnh vực mới như Offer này gặp rất nhiều khó khăn và những thuật ngữ chưa thông . Nay mình cần 1 sư phụ chỉ bảo tận tình hoặc cho mình vào group thử việc trong 2 tháng không lấy công để hiểu rõ cặn kẽ về lĩnh vực này . Như nhưng thuật ngữ như vipsock , VPN , .... vân vân ... và cách kiếm tiền những site sao cho hiệu quả , những công cụ nào cần thiết cho lĩnh vực Offer này . Cám ơn đã đọc bài viết của mình và mong cộng đồng chỉ bảo cho những mem new như mình để tạo ra 1 cồng động mmo hiệu quả và thành công nhất ở Việt Nam. Viết hơi dài và nhảm mong anh em bỏ qua .

vamnt1

Hero
Reactions
429
MR
0.220
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
có tài liệu trên mạng giớit thiệu cơ bản về offer đó bạn à !

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
Ừ, thì thôi up cho bạn nè. Mong bạn mau kiếm được Pro nâng đỡ

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
goole trước rồi hỏi bạn ạ chứ hỏi thế này k ai trả lời đâu..

themen99

Legendary
Verified
Reactions
2,892
MR
1.317
$75.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
đang tiềm hiểu lỉnh vực nầy để chơi solo, thiết nghỉ box nên có một topic hỏi đáp để có gì vô đó hỏi cho dể :rolleyes:
Do sư đa dạng của offer nên vấn đề lập 1 topic và hỏi đáp hơn khó khăn.
Thường thì những pro off rất ít khi vào rep những vấn đề nhạy cảm vì chén cơm của team.!

PXP

Junior
Reactions
63
MR
0.012
vãi cả giúp đỡ vì 1 cộng đồng MMO hiệu quả và thành công......xưa giờ mình thấy giúp đỡ thành công thì ít mà mất cơm thì nhiều...................nói vậy thôi chứ ko có ý xấu gì cả....UP dùm cho pro nào quan tâm tới thớt :D :D :D

FujiToday

Senior
Reactions
245
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chào các anh chị em . Mình tự giới thiệu mình là 1 member bên captcha, tập tành bước vào lĩnh vực mới như Offer này gặp rất nhiều khó khăn và những thuật ngữ chưa thông . Nay mình cần 1 sư phụ chỉ bảo tận tình hoặc cho mình vào group thử việc trong 2 tháng không lấy công để hiểu rõ cặn kẽ về lĩnh vực này . Như nhưng thuật ngữ như vipsock , VPN , .... vân vân ... và cách kiếm tiền những site sao cho hiệu quả , những công cụ nào cần thiết cho lĩnh vực Offer này . Cám ơn đã đọc bài viết của mình và mong cộng đồng chỉ bảo cho những mem new như mình để tạo ra 1 cồng động mmo hiệu quả và thành công nhất ở Việt Nam. Viết hơi dài và nhảm mong anh em bỏ qua .

Newbie thì vào group này nhé, có tài liệu hướng dẫn + video đầy đủ, bạn chỉ bỏ tiền ra mua HMA hoặc Sock thôi ;)

http://mmo4me.com/threads/master-of...nh-nghiem-cung-nhau-vuot-qua-song-gio.202442/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,398
Latest member
thaidaica1301

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week