Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .
Bỏ 15k lấy 1 tháng HSS Elite mà xài, 15k lấy lại trong vòng 1 tiếng đồng hồ mà mấy thím tiếc tiền à, đi xài 3 cái hola, vpn nó ban đấy. :confused:
Mình dùng HSS bản free thấy vẫn bình thường có sao đâu nhỉ, bản 15k có gì đặc sắc hơn vậy các bro :eek:

Uk chuẩn đấy :D Mạng sida nó ko load vào đc luôn :rolleyes:
Mới làm xong 25 con offer trong 5' :p Mỗi con trung bình 5s ;)
B làm 1 con 5s rồi quay lại màn hình cho bọn m xem cái????ngồi đấy mà phán 5s như thật. Mạng t cáp quang gói 500k 1 tháng có đc cỡ như b nói ko???

B làm 1 con 5s rồi quay lại màn hình cho bọn m xem cái????ngồi đấy mà phán 5s như thật. Mạng t cáp quang gói 500k 1 tháng có đc cỡ như b nói ko???
Đúng chất trẻ trâu,tự làm khắc biết,mạng mình còn chậm nó mới 5s,chứ mạng nhanh có khi 3s 1 con offer :)

Fake sang nước Pháp để đăng kí,còn khi đăng kí xong log out ra xong log in lại bằng ip nước Mỹ
Có mấy bác để nguyên nước Pháp bị ban thẳng cổ rồi :confused:
hu hu trách gì mình làm lòi mắt dc 1300 nó band mất tiêu rùi

thế là đăng ký = ip pháp
còn khi làm thi dung ip us

Mấy cái off mà trả lời câu hỏi (trong phần Concours -> "Phải chọn có cho ít nhất 3 đối tác") các bác có cách nào làm nhanh không? Mình làm chay nhanh lắm cũng 30s (mạng 16mbs, fake ip US xong chuyển trang hơi chậm)

Mấy cái off mà trả lời câu hỏi (trong phần Concours -> "Phải chọn có cho ít nhất 3 đối tác") các bác có cách nào làm nhanh không? Mình làm chay nhanh lắm cũng 30s (mạng 16mbs, fake ip US xong chuyển trang hơi chậm)
Uk,có khá nhiều offer phải chọn 3 partners cho nó,nhưng lại có những offer chỉ cần đăng kí là xong luôn,mà trình duyệt vốn lưu cookie nên vào 1 cái là nó tự điền hết luôn,nhập nốt cái tháng sinh xong Validate ko tới 5s :D

Mấy quả bác nói thì đúng đơn giản như đan rổ! Mà chờ pay trong vòng 7 ngày hay ít nhất 7 ngày vậy bác?
Chờ ít nhất 7 ngày,sau 7 ngày họ mới gửi thư,tài khoản mình ultimate rút từ tối thứ 7 chắc phải tầm đến sáng thứ 3 họ mới gửi thư

Nick cũ đã chết,giờ lập nick mới vậy :mad: ông ad thì lại ko sp qua paypal,mình thì chả bao giờ xài Perfect money nên chả hiểu j :confused:
Cập nhật thanh toán nè ;) payment trong 3 ngày (tính tổng thời gian bắt đầu rút cho đến lúc tiền về thực sự)

Cay :( Expired rồi lại phải xài cái mới :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom