Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .
hôm nay gửi yêu cầu thanh tuấn thì 7 ngày sau nó mới gửi yêu cầu xác nhận à? mà thư xác nhận thì mình viết trả lời sao?

hôm nay gửi yêu cầu thanh tuấn thì 7 ngày sau nó mới gửi yêu cầu xác nhận à? mà thư xác nhận thì mình viết trả lời sao?
Sau 7 ngày họ sẽ gửi xác nhận.Viết cho họ bằng tiếng Anh.Viết như nào là tuỳ ở mỗi người,họ hỏi cái j thì mình trả lời cái đấy.Tránh hỏi nhau chép chung ăn ban tập thể nhé :)

Bạn ơi mình đăng kí rồi làm nhiệm vụ phải bắt buộc dùng email nào bạn

Vậy cái này nó tự thanh toán hay min pay bao nhiêu ở đâu và phần Pay out nữa

Đọc đi đọc lại từ trang 1 đến trang 10 3 lần cũng hiểu được sơ sơ.
Muốn đăng ký làm ghê lắm mà sợ đăng ký sai thì uổng.

Đọc đi đọc lại từ trang 1 đến trang 10 3 lần cũng hiểu được sơ sơ.
Muốn đăng ký làm ghê lắm mà sợ đăng ký sai thì uổng.

Sợ nó k cho bác dk thôi chứ dk sai là sao bác ? Chiến đi đợi gì nữa, muốn kiếm $ thì phải nhanh lên $ nó mới về. :rolleyes:

Sợ nó k cho bác dk thôi chứ dk sai là sao bác ? Chiến đi đợi gì nữa, muốn kiếm $ thì phải nhanh lên $ nó mới về. :rolleyes:
Là không biết cách đăng ký đó. Giờ mình còn chưa hình dung được cái HSS chủ thớt nói là cái gì nữa.

Là không biết cách đăng ký đó. Giờ mình còn chưa hình dung được cái HSS chủ thớt nói là cái gì nữa.

HSS = Hot Spot Shield, chi tiết thì gg đi bác. Cách dk thì dễ mà, cứ dùng chrome translate ra Eng rồi dk thôi. :D

có mấy cái nhiệm vụ đăng kí, bắt phải có tên, địa chỉ, tk ngân hàng thì làm thế nào thớt

có mấy cái nhiệm vụ đăng kí, bắt phải có tên, địa chỉ, tk ngân hàng thì làm thế nào thớt
Thì bỏ nhé,ko xài mấy cái bắt visa,hình như chỉ có 1 cái 750 coins là nó bắt visa thôi,cái đó bỏ đi :D

cái này đăng kí dễ mà, nhiệm vụ cũng ngon. mỗi tội đợi nó pay hơi lâu. :confused: đang đợi nó pay 10$ đầu tiên. phải đợi xem tiền có về thật không mới dám làm tiếp :rolleyes::D

cái này đăng kí dễ mà, nhiệm vụ cũng ngon. mỗi tội đợi nó pay hơi lâu. :confused: đang đợi nó pay 10$ đầu tiên. phải đợi xem tiền có về thật không mới dám làm tiếp :rolleyes::D
fake ip nước nào mới được hả bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,810
170,883
Latest member
sundrivingacadem
Back
Top Bottom