Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .
Đăng ký bằng ip france. Chơi bằng us. Dùng info france. Mail chính đăng ký làm off luôn. Mà vẫn bắn. E làm off rất kỹ, chắc do e lấy info france k trùng vớ info mail với nick hay sao ấy. Chắc chơi acc nữa thử xem

E thì đk bằng ip france, chơi bằng france, dùng info france luôn và tất cả off chỉ dùng 1 info duy nhất, mà mail e đâu có trùng info với france vẫn sống nhăn răng.

Kết luận, chắc do ăn ở há há.

Đăng ký bằng ip france. Chơi bằng us. Dùng info france. Mail chính đăng ký làm off luôn. Mà vẫn bắn. E làm off rất kỹ, chắc do e lấy info france k trùng vớ info mail với nick hay sao ấy. Chắc chơi acc nữa thử xem
Cái này là cái có vấn đề,mà bác dùng HSS hay j? Xài phần mềm khác cũng ăn ban ko kém nhé,đọc lại page 7 nha :D

E thì đk bằng ip france, chơi bằng france, dùng info france luôn và tất cả off chỉ dùng 1 info duy nhất, mà mail e đâu có trùng info với france vẫn sống nhăn răng.

Chắc tại HSS đó,mấy bác kia chắc xài sock xịn ăn ban kaka :D

Mình cũng bảo chị mình làm cùng mà suốt 2 tuần liền có sao đâu,vẫn vào bình thường :)

E cũng 1info duy nhất. Làm một lần n
ó lưu lại info luôn ..chắc do ăn ở thật

Mình rút ngày 27, hnay nó gửi mail này:
"Hello XXX,
We have registered your request for payment.
However, we need an identity document on behalf of XXX to make your payment.
This procedure allows us to fight against fraud. It is a commitment to our partners.
We await your return in order to approve your request.
Sincerely, Payment Service."
H phải làm sao để qua được đây các bác? :confused:

Mới nhận đc mail nó lỡ REP = tiêng pháp rồi có sao k nhỉ :v. Đich từ tiêng việt qua tiêng anh xong dich qua tieng phap xong dịch qua lại tiếng việt thấ ổn mới gửi :v k biết nó có pay cho không nữa :v

Mình rút ngày 27, hnay nó gửi mail này:
"Hello XXX,
We have registered your request for payment.
However, we need an identity document on behalf of XXX to make your payment.
This procedure allows us to fight against fraud. It is a commitment to our partners.
We await your return in order to approve your request.
Sincerely, Payment Service."
H phải làm sao để qua được đây các bác? :confused:
Chịu,tự giải quyết :D chưa gặp kiểu này bao giờ :D => RIP :p
Mới nhận đc mail nó lỡ REP = tiêng pháp rồi có sao k nhỉ :v. Đich từ tiêng việt qua tiêng anh xong dich qua tieng phap xong dịch qua lại tiếng việt thấ ổn mới gửi :v k biết nó có pay cho không nữa :v
Ref tiếng Pháp là chuẩn nhất để đc approve,nhưng liệu bạn có chắc cấu trúc bạn vừa viết ra có đúng ko? Vì google dịch dùng dịch xuôi ngược nhiều lúc vẫn sai bét đấy,tiếng Anh là ngôn ngữ quốc tế nên sẽ ko ai thắc mắc chuyện đó hết,bạn nhớ phải có câu tôi sẽ hứa post proof lên netbusinessrating đấy

oánh dấu,,,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851
Latest member
NguyenTheThanh
Back
Top Bottom