Got Paid Newbie 5,5$/ngày,yêu cầu biết tự translate sang Việt or English để đọc !

SITE CHUẨN CHO NEWBIE KIẾM SỐNG TẠM THỜI?

• CHUẨN CMNR

Votes: 27 46.6%
  • KO THÈM

Votes: 31 53.4%

• Total voters
    58
  • Poll closed .
còn pay ko thớt

Mình rút 1 cái ngày 20 và 1 cái ngày 21 , cái ngày 21 nó đòi ID thế này thì trả lời sao hả cậu
" We have registered your request for payment.

However, we need an ID in the name of Khoa to make your payment.

This procedure allows us to fight against fraud. It is a commitment to our partners.

We await your return in order to approve your request "
chịu

Vào đâu để đổi ra tiền và rút đấy mấy pro
shop

chơi ntn bạn? ko có acc paypal :(
Rút về amazon hoặc steam,đâu chả đc,chơi đọc giùm page 1

Rút ngày 22 tới nay chưa thấy cái mail nào.... sắp đói chết rồi.:(

Mình rút 1 cái ngày 20 và 1 cái ngày 21 , cái ngày 21 nó đòi ID thế này thì trả lời sao hả cậu
" We have registered your request for payment.

However, we need an ID in the name of Khoa to make your payment.

This procedure allows us to fight against fraud. It is a commitment to our partners.

We await your return in order to approve your request "
ID là căn cước bên pháp ý, nôm na là CMND đó bạn

ID là căn cước bên pháp ý, nôm na là CMND đó bạn
uhm cảm ơn cậu, chắc bỏ phần tiền rút ngày 21, rút kinh nghiệm chỉ rút một lần một thôi chứ không lại ăn L,may mà nó pay phần ngày 20 r , 22 thì 3h tối nay có mail yên tâm đi mấy cậu

uhm cảm ơn cậu, chắc bỏ phần tiền rút ngày 21, rút kinh nghiệm chỉ rút một lần một thôi chứ không lại ăn L,may mà nó pay phần ngày 20 r , 22 thì 3h tối nay có mail yên tâm đi mấy cậu
làm rỳ mà lắm tiền thế rút 3 lần cơ à@@
thử contact support bảo tao không nhận được mail hoặc lỡ xoá mất mail mày gửi lại cái khác xem tn :))

Nó gửi mail xác nhận thanh toán rồi nhưng trả hiểu nó yêu cầu gì.hixx mà gửi thư trả lời thì trả lời bằng tiếng pháp hay tiếng anh nhỉ? Tại nó gửi cho e bằng tiếng pháp :(

Nó gửi mail xác nhận thanh toán rồi nhưng trả hiểu nó yêu cầu gì.hixx mà gửi thư trả lời thì trả lời bằng tiếng pháp hay tiếng anh nhỉ? Tại nó gửi cho e bằng tiếng pháp :(

Dùng google translate từ eng sang pháp hoặc việt sang pháp, rep bằng eng coi chừng nó cho hát bài "em đi xa quá, em đi xa anh quá" đó. :D:D

Bonne nouvelle ! Votre paiement vient d'être approuvé par notre équipe.

Nous avons besoin de la confirmation de votre adresse e-mail de paiement afin de procéder à celui-ci :

tru******@gmail.com

Nous vous proposons d'avancer ce paiement et de vous payer instantanément si vous acceptez de poster une preuve de celui-ci sur notre fiche NetBusinessRating. En effet, cela augmente notre notoriété et ne vous prend que quelques instants ;)

En attendant votre réponse à cette proposition, nous vous souhaitons une agréable journée !

Các bác có ai hiểu nó yêu cầu làm gì không ạ? E dùng google dịch ra cũng chả hiểu nó nói cái quái gì.hix

Bonne nouvelle ! Votre paiement vient d'être approuvé par notre équipe.

Nous avons besoin de la confirmation de votre adresse e-mail de paiement afin de procéder à celui-ci :

tru******@gmail.com

Nous vous proposons d'avancer ce paiement et de vous payer instantanément si vous acceptez de poster une preuve de celui-ci sur notre fiche NetBusinessRating. En effet, cela augmente notre notoriété et ne vous prend que quelques instants ;)

En attendant votre réponse à cette proposition, nous vous souhaitons une agréable journée !

Các bác có ai hiểu nó yêu cầu làm gì không ạ? E dùng google dịch ra cũng chả hiểu nó nói cái quái gì.hix

Kiểu như của thím thớt thôi, nó kêu bác xác nhận địa chỉ email với đồng ý post proof lên NetBusinessRating thôi. Bác cứ trả lời nó xác nhận và sẽ post proof lên NetBusinessRating khi nhận đc $.

Update 1/5 : (proof chính chủ nóng hổi nóng bỏng tay luôn, ai kêu fake mình xin đáp cả xe tải gạch vào mặt nhé ahihi).

Đã nhận thanh toán từ Ba-licks, chiến mạnh đi a e. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back