• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

new scam emhananhhp1

hongphu1410

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
các bạn chú ý mình vừa mới bị tay này scam sau hơn 1 tiếng tìm lý do để hoãn chuyển tiền mình thấy nó lên 4rum mua thêm pz nên mình lập luôn topic để mọi người cẩn thận

và đây là 1 đoạn chat với mình scam1.png tìm mọi lý do để kéo dài cố gắng lên 4rum tiếp tục scam

Last edited by a moderator:
đúng là scam thiệt rồi !

mình vừa chuyển 12PZ cho cậu ấy, cày cuốc mãi mới có chút $ định bán vậy mà nỡ lòng nào scam mình lun trời đất ơi :((

Đưa log chat lên đi bạn ơi!

Chủ thớt cho thêm log chat + bằng chứng chuyển $ để anh em dòm cho rõ nào . Mà thấy nick 4rum hắn off rồi .

Newbie thật là :binhsua159:, không chịu tìm hiểu kĩ trước khi giao dịch gì hết.

Vào trong profile xem thử latest posts kìa, nick này ngừng hoạt động từ hồi tháng 5 rồi
Xem cái #37 của trang này http://mmo4me.com/showthread.php?56...xcom-bonus-005-va-Rb-50&p=1118153#post1118153 yahoo khác hẳn

Đã biết gần đây scammer hack được nhiều nick senior member mà vẫn không chịu đề phòng

Last edited by a moderator:
có biết đâu thấy có 300 bài thì tớ chuyển tiền trước thôi

zzz xem như tiền học phí Rút kn đi tìm hiểu kĩ trước khi gd, chỉ gd với ai hoạt động thường xuyên và cảm thấy an toàn. Còn lại trung gian tuốt:binhsua149:

User emhananhhp1 has been banned permanently

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom