Tutorial [New] Kiếm 20k trong vòng 5 nốt nhạc trên Android và iOS

luadola001

Junior
Reactions
36
MR
0.005
Insuree Balance
0

Ứng dụng kiếm tiền của Việt Nam Kiemxu trên Android và iOS
Trang chủ: http://kiemxu.vn/
Hướng dẫn
1.Kiếm xu
B1: Truy cập vào http://kiemxu.vn/ chọn Android hoặc iOS phù hợp với máy để tải về và cài đặt như bình thường.
B2: Mở ứng dụng vừa cài lên đăng nhập, lưu ý trước tiên phải qua tab Kiếm thêm và nhập mã giới thiệu của mình: QGZOPPSI bạn sẽ nhận được 1.000xu vào tài khoản và mình cũng vậy :)) (Lợi cả đôi bên ^^!). Lưu ý nếu ko nhập sẽ không được 1.000xu nhé :))
B3: Lúc này thì tài khoản chưa được cộng 1.000xu bạn tiếp tục qua thẻ Săn xu, và tải các ứng dụng trong list bạn sẽ được cộng xu từ app và 1.000xu mã giới thiệu nhập ở B2.
B4: Lặp lại B3 cho tới khi hết app để cài. (App update rất nhiều mình mới tải hết app hôm qua hôm nay đã có app khác).
Bonus: Bấm vào biểu tượng hộp quà góc phải để mở hộp quà phần thưởng lên đến 1.000.000xu (Mỗi ngày mở được 1 lần).
"Cài ứng dụng xong có thể xóa, không bắt buộc phải chơi game như các app kiếm tiền khác."
2. Đổi quà
Khi đủ xu truy cập tab đổi quà để đổi thẻ điện thoại.
Tỉ lệ 1:1
Vì mình dùng iOS hơi ít app nên chưa có proof. Nếu đủ sẽ update sau :)
Hình ảnh
  1. Kiếm tiền là ứng dụng tiện ích trên di động (ios & android), mang đến cơ hội kiếm những khoản thu nhập giúp bạn trả cước điện thoại, dịch vụ 3g, vé xem phim...
  2. Hỗ trợ cho cả hai nền tảng android và ios (iphone, ipod, ipad)
  3. Bạn nhận được ít nhất 2.500 xu và có thể lên đến 10.000 xu khi cài đặt thành công và mở 1 app
  4. Ngoài ra, mỗi ngày bạn còn có cơ hội lật quà may mắn lên đến 1.000.000 xu
  5. Hiện tại hệ thống có rất nhiều game và bạn có thể kiếm được 30.000 xu tương đương 30.000 vnđ khi bạn hoàn thành hết việc cài đặt và mở số game xu đang chạy hiện tại.
  6. 10.000 xu = 10.000 vnđ = 1 thẻ cào điện thoại. bạn có thể đổi thẻ ngay sau khi tích luỹ đủ số xu
  7. Update proof:
    image-jpg.56576

Last edited:
Tải app bằng iTunes cũng được nhé

chơi trên BS đc ko thớt ?

Mình chưa test trên BS bạn ơi :D

Nhập mã được 0.05$ QGZOPPSI :v

rút cái thẻ từ hôm 13 tới giờ éo thấy về @@ :eek::eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads