New gruop!!! Hot site now !!! 1 acc 2-3$ !!! 1 Tháng bao nhiêu tiền nhỉ ?????

Bigspace

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Sup cua AnsunoKhông nói nhiều nhé. Các cậu ai mún hợp tác thì PM mình. Không mún hợp tác thì đừng vào chém mình.
Mình mún tuyển men với các điều kiện sau:
1. Các cậu có thể hợp tác lâu dài với mình ( 2 tháng trở lên ).
2. Chăm chỉ ( ít nhất cũng phải hoàn thành rule của mình ).
3. Phải bít làm off. Chứ không bít gì thì mình chịu ( Tự tìm hiểu. Tự đứng bằng chân mình sẽ thấy rất vui các bạn ạ !!!!! )
Về site:
1. Đó la MILION..... ai cũng bít rùi nhỉ
2. Hiện tại men làm site này rất nhiều. IP rất dễ bị giành. Cần kiên nhẫn nghen.
3. Bù lại thì site này cre rất cao. 4 acc các bạn làm 3-4 tiếng. Có thể 8-12$ Cao nhỉ
4. Site pay 1 tháng 2 lần. Nộp acc vào ngày 15 và 30. Hôm sau check và Hôm sau nữa Pay
5. Site hoạt động đã lâu. Uy tín.
6. Có thể nói đây là site ngon nhất hiện nay cho các bạn.
Rule:
1. Vì nhiều off. Cũng gần vào học. 1 ngày 5 acc các bạn nhé
2. Mình pay 18k cho men cần cấp sock . 19k cho men tự lo sock.
3. Trường hợp men làm 10 acc/ ngày 19.5k cho mọi trường hợp. ( BOUNS cho người siêng năng ).
4. Nộp acc daily. Có thê làm bù vào ngày sau.
5. Pay qua Đông Á.
Các bạn ai thấy phù hợp với những gì mình nói PM mình nha : YH : [email protected]
Một số điều khác mún bít thì khi nói chuyện hỏi mình.
THÀNH CÔNG KHÔNG ĐẾN VỚI NGƯỜI LƯỜI NHÁC. THÀNH CÔNG CHỈ ĐẾN VỚI NHỮNG NGƯỜI SIÊNG NĂNG. DÁM NGHĨ DÁM LÀM.TẤT CẢ PHỤ THUOC VÀO BẠN

Gọi ông ASUNO vào đi bạn, cho anh em tin tưởng, chứ bạn mem mới thế kia ai dám làm. Đây là góp ý chứ ko phải ném gạch nhé !

Sup cua AnsunoKhông nói nhiều nhé
Có cần phải phủ phàng thế ko. Chưa gì đã phán thế Y.Y
Up hộ cậu nè, thôi đi ra mắc công lát lại bị............

Nên cân nhắc đồng đều giữ thời gian và lượng cre để cân bằng cái gọi là hiệu suất làm việc, ko phải cứ 1 acc 2-3$ là tốt đâu bác :| mỗi offer tb 0,2-0,3 credit mà bác đòi 2-3$ tớ ko biết bác pro cỡ nào nữa :eek:
Dù sao đây cũng là 1 site tốt, tb 1$/acc ko khó. mình cũng là mem của ansuno. chúc bác làm ăn tốt
ko dám chém nữa :d

Ai da vao topic cua minh thi cho minh dinh chinh nha. Lan cre vua rui trung binh chi co 0.8$. Nhung da co tut chien moi. Anh em chi can lam theo tut. Hy vong lan sau cre cao hon. Van con tuyen men.

cre min là tầm bao nhiu bạn , mình rất thích chiến những site này , thì làm 1 lần nhiều off cre cao sẽ sướng hơn làm site ít off mà cre ko cao cho lắm tốn thời gian công đoạn info với IP , nếu site thực sự ngon thì mình sẽ chiến . ko biết admin site này có tuyển mem chiến solo ko nhĩ .

up cho chủ pic bay cao hơn :binhsua74:

Được dùng vpn ko nhỉ ?

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

Up cho bác tuyển đc nhìu mem :binhsua94:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week