Nếu là Hưng bạn sẽ làm gì? tự vệ hay bạn gái bị làm nhục !

Gia cát dự là gia đình bên thằng bị giết cũng làm căng lắm, ko thì đủ bằng chứng cho giết người với mục đích tự vệ chính đáng, thằng nào đi cùng ny mà chẳng làm vậy, gặp em là em cố gắng xiên cả 12 thằng :-s

nghe như phim hồng kông. 1 chọi 12 @@!

bọn giang hồ làng đó, chơi 1 em là xun chim ngay, tiếc là em nó ko có nghề, nên làm cái chết luôn,khéo chặt dăm ba phát là nó khiếp mà cũng chả bị j

Hưng muốn hòa bình, Hưng đã nhân nhượng. Nhưng Hưng càng nhân nhượng, bọn côn đồ càng lấn tới, vì chúng quyết tâm cướp bưởi của người thân Hưng lần nữa.
----------------------------------------------------------------------------------------------
Không! thà hy sinh tất cả, chứ nhất định không chịu để người thân bị check bưởi, nhất định không làm rùa rụt cổ.

Hưng muốn hòa bình, Hưng đã nhân nhượng. Nhưng Hưng càng nhân nhượng, bọn côn đồ càng lấn tới, vì chúng quyết tâm cướp bưởi của người thân Hưng lần nữa.
----------------------------------------------------------------------------------------------
Không! thà hy sinh tất cả, chứ nhất định không chịu để người thân bị check bưởi, nhất định không làm rùa rụt cổ.

Ờ :hihi:

:hihi:

i know wat u mean

đó la cách duy nhất
nếu kg chắc Hưng cũng từ bị thương đến tàn phế
bắt mấy thằng đó đem lăn chì hết

he he pháp luật là thế đó đôi khi chả có tí lí lẽ nào!!! cái này thì làm gì có tội cơ chứ!!!!!

Chuẩn, câu này được ghi trong đơn giảm án cho Hưng thì toẹt vời :binhsua06:

Một việc nhỏ có thể làm số phận con người thay đổi! em thì k0 giỏi văn vẻ nhưng nếu có 1 lá đơn xin giảm nhẹ tội cho Hưng thì em và mọi người ký ngay, hoặc là 1 cái like đồng ý giảm nhẹ tội cho cậu ấy. Bác nào lập cái facebook đi nhỉ để ae vào like :)

Đúng là đời ko như là mơ
ng tốt thì lun gặp tai ương
ng xấu thì...haiz
Mong Hưng đc giảm án
Đó là bản năng tự vệ chứ ko phải là "Kẻ giết người".

- - - Updated - - -

Một việc nhỏ có thể làm số phận con người thay đổi! em thì k0 giỏi văn vẻ nhưng nếu có 1 lá đơn xin giảm nhẹ tội cho Hưng thì em và mọi người ký ngay, hoặc là 1 cái like đồng ý giảm nhẹ tội cho cậu ấy. Bác nào lập cái facebook đi nhỉ để ae vào like :)
ý kiến hay đó
Ai đứng ra chủ trì đi
Thay = lời nói và tiếc nuối thì hãy hành động nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,740
172,799
Latest member
78winsschool

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week