• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Nếu có Tut GIẾT GÀ thì bạn mua giá bao nhiêu ?

THánh ở phương nào đây, 100$/ngày + k bị baned thì cố giữ mà ăn. Đừng nên đây nói nhảm làm mất time của mọi người, còn fai?đi kiếm ăn nữa chứ. Cái topic cùi beep.

chắc tut mở lò thịt gà hoặc mua ga trung quốc về bán cho dân việt nam, chứ không liên quan gì đến google adsense :))

thớt nó chạy mất dép rồi:binhsua146:

Nếu bạn Kêu có tUt Giết Gà thì mình kung post luôn lên đây cho anh em xem :
B1 : Chuẩn bị nước sôi
B2 : Vặt lông cổ gà và cắt tiết
B3 : Cho gà vào chậu và đổ nước sôi vào
B4 : Vặt lông gà
B5 : Mổ bụng và làm sạch trước khi nấu

Còn tUt 50-100$ / ngày của thớt chắc mua gà lậu, gà TQ, hay gà bị cúm vứt đi - về cho vào lò mổ và tuồn vào các chợ đầu mối, đến các gia đình

Và kết quả cuối cùng

Nếu bạn Kêu có tUt Giết Gà thì mình kung post luôn lên đây cho anh em xem :
B1 : Chuẩn bị nước sôi
B2 : Vặt lông cổ gà và cắt tiết
B3 : Cho gà vào chậu và đổ nước sôi vào
B4 : Vặt lông gà
B5 : Mổ bụng và làm sạch trước khi nấu

Còn tUt 50-100$ / ngày của thớt chắc mua gà lậu, gà TQ, hay gà bị cúm vứt đi - về cho vào lò mổ và tuồn vào các chợ đầu mối, đến các gia đình

Và kết quả cuối cùng

Vòng đi vòng lại. Chỉ có bác này hiểu =))

Mua rồi nó trảm chết à . Tặng thì nhận đấy

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Nếu acc GA Premium thì có giết được ko :D Hỏi vui thôi mong các bác nghĩ cách kiếm tiền cạnh tranh lành mạnh đừng phá nhau mà làm gì :( Xem bọn tây chúng nó ôm nhau mà sống còn VN mình lại đi ôm nhau chết sao?

Mình nghe thằng bạn mình là dân chăn gà nhiều năm, nó bảo giờ nhiều pro chăn gà cũng cheat, chỉ có điều ko share thôi, họ có cách riêng của họ và ko bị ban, nó cũng cheat và vẫn đang chén ngon lành các bác ah

Mình nghe thằng bạn mình là dân chăn gà nhiều năm, nó bảo giờ nhiều pro chăn gà cũng cheat, chỉ có điều ko share thôi, họ có cách riêng của họ và ko bị ban, nó cũng cheat và vẫn đang chén ngon lành các bác ah

Nếu cheat thì mình cũng có biết cách nhưng đã gọi là cheat thì không ai dám khẳng định 100% và rất đau tim :D Hơn nữa không phải ai cũng làm ngon lành, đứa em mình biết giờ tháng cũng 3 > 5k$ từ cheat GA và có team cheat mới vãi :D

1 ngày từng này thì sell làm gì nhỉ.
Chung ý kiến, ở nhà hưởng 1 mình cho lành!
Trừ khi tut sắp nát sell hôt bạc!

Thớt đã công nhận chém gió rồi mà. Các ae ném gạch làm gì nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom