• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Nếu có Tut GIẾT GÀ thì bạn mua giá bao nhiêu ?

100$/ ngày mà sell để cho nó nát thì quả là bạn của topic có vần đề về thần kinh :binhsua168:

xin 500d proof :).............

bán thì bán chứ đừng share, share là nát hết

pác giữ lấy mà dùng. t mà có tút như thế t cũng dùng một mình. bày đặt share với chẳng bán.

tut kiếm tiền trăm triệu mỗi tháng : làm dc cái site giống như mp3.zing.vn :binhsua156:

đánh bóng tên tuổi à. Những tài khoản trên 1k$ đều bị google check kỹ càng, có thể cheat nó nhưng tồn tại đc vài tháng thôi

100$/ ngày mà sell để cho nó nát thì quả là bạn của topic có vần đề về thần kinh :binhsua168:
Chuẩn rùi :)), kaka, thread có vấn đề chăng? Hay là khoe mình pro :)), nếu có thì cứ bán thôi, anh em được giá thì sẽ mua, ngày mà tầm 50-100$, thì bỏ ra hẳn 200$ mua, 2 ngày là hòa rùi :binhsua166:

:binhsua166: lừa được cả google thì xây nhà lầu được rồi

thứ nhất ko tin, thứ 2 ngu mới đi bán lại, thứ 3 thằng nào khùm mới mua, đơn giản tut thế nát là chắc

:)) vãi bạn thế sao không để ăn đi mang lên đây làm gì. Xin lỗi chứ bạn nghĩ Google nó ngu sao mà :)) không baned

Tào lao .................................Topic :binhsua156:

Tut giết gà là giết gà của các bạn đó. HAHA

50-100$/ngày thì đi bán tut làm j vậy bác?

Cầm chuôi là google,ai biết được ngay mai sẽ ra sao,thớt đảm bảo hàng nhận được tiền( cứ cho là tút ngon) thì offline mốt trận,30 chai cho tut/ 1nguoi,bảo hành bảo hiểm đành hoàng luôn .:))
Cứ bảo thằng bạn thớt thế,được thì ace mmo4me chiến luôn,kaka,hay là hên không bị ban,và cứ nghĩ đó là tut,mình đã thành pro ,vui vờ lờ,..

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,049
Latest member
go88coupons
Back
Top Bottom