Nếu có 1 tỷ USD bạn muốn làm gì?

Có một tỉ usd mình sẽ đầu tư một hạm đội VPS scan SSH share cho anh em :):D

1 tỷ đô bạn khỏi cần hỏi vì số tiền đó bạn chắc bạn là một người siêu phàm ( vì không trả lời được 1tỷ ÚD thì bạn là tỷ phú TG đó cả TG sẽ dòm ngó bạn )

chủ thớt cho mình xin Yahoo nhé
mình cũng giống thớt
chưa xác định đc đam mê
...
inbox mình thông tin nếu bạn quan tâm điều mình nói
:)

có 1 tỉ đô mình sẽ build 1 siêu máy tính decrypt hash cực nhanh :rolleyes:
cưới một gái vừa ngoan vừa đẹp, chỉ một thôi
mở công ty, à không, tập đoàn :D tiền của em phải đẻ ra tiền
1 ít để làm từ thiện

thôi, tỉnh, nước nôi chảy đầy mồm rồi :oops:

Đi ỉa xong chùi đích bằng mấy tờ 100 USD luôn. xoắn:D

1 tỷ thì 500 triệu đi tự tay đi , làm từ thiện dúp đỡ người nghèo , 500 triệu xây biệt thự , mua xe , kinh doanh và tiếp tục làm từ thiện , tiền sinh ra từ lãi ai cũng cần nhưng cần ủng hộ cho người nghèo , chết rồi thì tiền cũng chỉ là thứ vô danh thôi

thuê hacker đánh sạp site mmo :D

nếu có 1 tỷ usd thì đến từng nhà gởi tài khoản tiết kiệm ngân hàng cho trẻ em ko có điều kiện để có thể học thành tài cho đến khi lớn,vừa bảo đảm tương lai cho trẻ nhỏ,người già hoặc nhà có con em bị bệnh tật,còn 1 tỷ vnd thì để dành cho con cái ăn học

Chủ thớt suy nghĩ thiếu chính chắn ( theo mình là thế :) ). Poker có đôi phần giống Stock và Forex vậy , nhẹ nhàng ngồi máy tính máy lạnh , thích thì làm không thì nghĩ khỏe :D . Nhưng nó lại là 1 chiến trường logic hoàn toàn ác liệt , đừng nhìn cái hào nhoàng của họ mà không biết cái vất vả thế nào .
P/s: Kidpoker từng nói : Nếu biết có sự nghiệp poker như ngày hôm nay thì cho tôi chọn lại tôi chắc chắn từ bỏ poker . ( Để đến lúc có tỷ usd hãy trả lời câu hỏi này , đừng có nói trước bước không qua :D )

Có 1 tỉ $ mình sẽ *bốp* d...m muỗi đang mơ ngon :mad::mad:

Mình thật sự không nghĩ topic của mình nhiều reply tới vậy, và mình cũng không mong điều ấy. Điều mình muốn không phải là hỏi các bạn khi có 1 tỷ USD thì sẽ làm gì. mình chỉ muốn phát triển cái mà mình nghĩ đó là đam mê của mình thôi. Mình biết mấy anh pro poker sẽ ít vào đây, ít quan tâm những chuyện không đây thế này nhưng mong rằng khi vô tình thấy topic này hãy cho mình một cơ hội nhé.

cho mình hỏi bạn đang làm nghề gì ngoài đời sống 1 tháng kiếm đc bao nhiu. Bạn chơi poker bao lâu rồi bạn chơi sàn nào,chơi thể loại gì để ae còn biết chứ

Công việc của mình thì tầm 10 triệu, tiêu xài không đủ ở đất sài gòn này. với mình đang cảm thấy công việc nhàm chán, mình thật sự không muốn làm những công việc thế này, thật thật sự muốn kiếm tiền từ poker. mình biết đến poker được 6 năm. đã từng chơi off và bị lưu ban đại học vì chuyện này. mình chỉ chơi sàn poker star. thể loại thì trước đây từng chơi qua Cash, Sit&Go, Hiện tại đang cảm thấy thích ợp với spin & go. nhưng cảm thấy kỹ năng chơi head up của mình quá tệ, luôn bị title khi vào đấu head up.
Chủ thớt suy nghĩ thiếu chính chắn ( theo mình là thế :) ). Poker có đôi phần giống Stock và Forex vậy , nhẹ nhàng ngồi máy tính máy lạnh , thích thì làm không thì nghĩ khỏe :D . Nhưng nó lại là 1 chiến trường logic hoàn toàn ác liệt , đừng nhìn cái hào nhoàng của họ mà không biết cái vất vả thế nào .
P/s: Kidpoker từng nói : Nếu biết có sự nghiệp poker như ngày hôm nay thì cho tôi chọn lại tôi chắc chắn từ bỏ poker . ( Để đến lúc có tỷ usd hãy trả lời câu hỏi này , đừng có nói trước bước không qua :D )
Mình hoàn toàn biết để có thể kiếm tiền được từ poker là điều rất khó khăn thế nên mình mới mong có người chỉ dẫn bởi mình biết nếu mình cứ mãi tự mò mẫm một mình thì mình sẽ không bao giờ thành công

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom