nếu có 1 tool như thế nầy thì có kiếm dc tiền không nhỉ ?

site nầy nhỏ xíu á,check index có 200 à. làm mấy hồi cậu

ý là làm kiểu như nó cũng đc . chứ thằng này ngoài site đó nó còn nhiều site khác với spam bài khá nhiều trên mấy forum . toàn hàng mới cả

Với lại quan trọng là bác spam bài lên cái web của bác hay xây dựng 1 site upload mirror đầy đủ . support đầy đủ khi member request

ý là làm kiểu như nó cũng đc . chứ thằng này ngoài site đó nó còn nhiều site khác với spam bài khá nhiều trên mấy forum . toàn hàng mới cả

Với lại quan trọng là bác spam bài lên cái web của bác hay xây dựng 1 site upload mirror đầy đủ . support đầy đủ khi member request
mình định là sẽ làm 1 site portal, có upload mirror đầy đủ cho member, rồi đi spam forum. h nếu chơi auto post forum liệu có dc traffic ko cậu

mình định là sẽ làm 1 site portal, có upload mirror đầy đủ cho member, rồi đi spam forum. h nếu chơi auto post forum liệu có dc traffic ko cậu

Traffic đấy là phải thật cơ chứ ảo thì làm quái j có sale . phải spam bài . post lên mấy site ddl

Traffic đấy là phải thật cơ chứ ảo thì làm quái j có sale . phải spam bài . post lên mấy site ddl
thì mình thắc mắc là nếu post auto lên mấy site forum , dll thì liệu có traffic không đó mà cậu

Bác chủ topic pm yahoo: accazure nhé (m chỉ onl tối), Mình sẽ hướng dẫn bạn cách SEO site warez lên top 1, đổi lại bạn code cho mình 1 tool theo ý mình.

Last edited:
Bác chủ topic pm yahoo: accazure nhé (m chỉ onl tối), Mình sẽ hướng dẫn bạn cách SEO site warez lên top 1, đổi lại bạn code cho mình 1 tool theo ý mình.

code cái gì vào mà mua đây này wbot.wscripts.net

code cái gì vào mà mua đây này wbot.wscripts.net

Tool m k liên quan đến PTU nên k quan tâm đến tool chủ topic đang nói ở # 1.

Mình quan đến khả năng dịch ngược soft or code soft thui, đổi lại m sẽ hướng dẫn bạn ý SEO site warez lên top 1.

đã bắt đầu chiến rồi, các pác chờ tin tốt lành của em nhóe
Traffic ở đâu ra mà có tin tốt lành :D
Bác cho em cái hẹn cụ thể ngày nào có tin, tin xấu tin tốt không quan trọng, nhưng phải có 1 cái deadline, không thì anh em chờ đến bao giờ.

Traffic ở đâu ra mà có tin tốt lành :D
Bác cho em cái hẹn cụ thể ngày nào có tin, tin xấu tin tốt không quan trọng, nhưng phải có 1 cái deadline, không thì anh em chờ đến bao giờ.
tầm 2 tháng em đoán chắc sẽ có trafic thôi. em đang kiếm các tôol auto post. có pác nào có tên tool share em với

Tool m k liên quan đến PTU nên k quan tâm đến tool chủ topic đang nói ở # 1.

Mình quan đến khả năng dịch ngược soft or code soft thui, đổi lại m sẽ hướng dẫn bạn ý SEO site warez lên top 1.
bro dạy seo ko, e trả phí?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,692
170,791
Latest member
thntoday

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week