Airdrop Nếu bạn bỏ lỡ Aptos Airdrop? Thì đừng bỏ lỡ Zetachain testnet và Layerzero tiềm năng Airdrop khủng

Rút về sàn
chưa niêm yết
Giá trị 1 Coin
chưa niên yết
Nhập Ref được gì
tặng điểm point
Yêu cầu phải tuyển Ref
không
Link dự án Coin
https://labs.zetachain.com/leaderboard?code=SRnmdsVLfFhYV1IweBIzy
Ai có share em 1 goerli ETH đc ko ah. Em gửi tiền ah. Nhìn nó đào oải quá ah.

1: Tớ đăng kí rồi mà k

Em làm rồi mà nó vẫn ko hiện ra cái dòng đó ah. Cáu thật sự luô
bạn click vào mục signup or login như hình và đăng nhập bằng email nhé. sau đó bạn có thể nhập địa chỉ để nhận faucet eth để làm phí.
bạn click vào link chỗ singup or login rồi đăng nhập bạn chọn login with google ấy rồi bạn chọn email bạn login là đc. rồi nhập địa chỉ ví của bạn vào rồi get eth thế là nhận đc 0.05 georli eth. nếu không được bạn gửi địa chỉ ví mình cho 0.05georli eth mà làm phí

Em làm đến bước 6 rồi ah. Cho em hỏi dán cái địa chỉ Zeta Faucet drip thì lấy ở đâu ah. Em cảm ơn.

Cho em hỏi thế này là ngày nào em cũng phải đào GoerliETH để swap ah?

Last edited:
bạn chụp màn hình bạn swap lên đây mình xem
các hình cũ mình chụp đó

Em làm đến bước 6 rồi ah. Cho em hỏi dán cái địa chỉ Zeta Faucet drip thì lấy ở đâu ah. Em cảm ơn.

Cho em hỏi thế này là ngày nào em cũng phải đào GoerliETH để swap ah?
hàng ngày bạn vào getzeta để swap. không phải đào georli eth, georli eth chỉ là lấy lúc đầu làm phí gas thôi

các hình cũ mình chụp đó
View attachment 206933
bạn thấy thông báo màu đỏ đó, do số dư 0.05 georli eth quá nhỏ không thể chuyển đổi đc, ở đây bạn dùng zeta swap sang các token khác nhé, hàng ngày bạn vào get zeta để lấy zeta đi swap, mỗi ngày bạn được 1 lần getzeta thôi, và mỗi lần bạn swap thì được 1000 point

bạn thấy thông báo màu đỏ đó, do số dư 0.05 georli eth quá nhỏ không thể chuyển đổi đc, ở đây bạn dùng zeta swap sang các token khác nhé, hàng ngày bạn vào get zeta để lấy zeta đi swap, mỗi ngày bạn được 1 lần getzeta thôi, và mỗi lần bạn swap thì được 1000 point
zetachain15-png.206643

hinhf của bác là đổi gETH qua ZETA mà

hình minh họa thôi bạn, nếu ko đủ bạn có thể đổi sang mạng và token khác để làm. chúc bạn kiếm nhiều zeta point
bạn có thể chọn mạng và token khác để swap cũng đc nếu có thể chuyển đc, chủ yếu là hàng ngày bạn vào get zeta, rồi đi swap

Sao mình vào trang swap nó vẫn yêu cầu phải có goerli để swap bạn nhỉ? Bạn giải thích lại cho mình hàng ngày phải làm gì ko bạn?

Sao mình vào trang swap nó vẫn yêu cầu phải có goerli để swap bạn nhỉ? Bạn giải thích lại cho mình hàng ngày phải làm gì ko bạn?
georli eth để làm phí gas mỗi khi bạn swap. hàng ngày bạn vào zetalab vào mục get zeta rồi đi swap. mỗi ngày chỉ đc 1 lần get zeta, và mỗi lần swap bạn được 1000 ponint

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,059
169,441
Latest member
vn888art

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week