Net kêu ip đến từ data center

hungict91

Hero
Reactions
614
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hiz, ngày cuối năm bị net trừ sạch kêu địa chỉ ip toàn đến từ data center
"
Was very poor quality as most traffic came from Datacenter Servers and many duplicates and abused IPS.

The advertiser will not pay us for this so we are forced to take off all the leads you made for this campaign."
Pro nào thông não giúp mình nó check kiểu gì thế, thấy check IPS toàn ra tên công ty, mình check IPS mạng mình cũng thế. Chả hiểu sao nó lại biết là từ data center. Thanks và mong mọi người chỉ giáo :(

Bị thêm cái trùng ip là bó tay, vấn đề nan giải. Vì mấy thánh cheat cùng net vs bác cũng xài vip và vip bị reset tới lui có nhiêu đó con à

Bị thêm cái trùng ip là bó tay, vấn đề nan giải. Vì mấy thánh cheat cùng net vs bác cũng xài vip và vip bị reset tới lui có nhiêu đó con à
nó chủ yếu kêu dùng ip từ data center ấy, cay thật :(

socks, hay ssh thì chủ yếu từ hosting, server nên nó kêu ip từ data center là đúng rồi :D

Nếu net và advertiser mà đánh vào IP thì ngày tàn cheat offer sắp đến rồi. Nói thật no chỉ cần quan tâm IP click cũng đủ biết (Click giờ toàn SSH)

Hiz, ngày cuối năm bị net trừ sạch kêu địa chỉ ip toàn đến từ data center
"
Was very poor quality as most traffic came from Datacenter Servers and many duplicates and abused IPS.

The advertiser will not pay us for this so we are forced to take off all the leads you made for this campaign."
Pro nào thông não giúp mình nó check kiểu gì thế, thấy check IPS toàn ra tên công ty, mình check IPS mạng mình cũng thế. Chả hiểu sao nó lại biết là từ data center. Thanks và mong mọi người chỉ giáo :(
ăn con gì mà bị báo vậy bác?

duplicate thì đúng là toi rồi nhưng vip72 ip mà check ra toàn DCS thì cũng lạ nhỉ :D , cậu cho 1 ít IP bị dính DCS lên được không :D

Last edited:
con off đó có tích hợp tracking check ip from... tên con off đó là j nói ae còn tránh :D

vài ip theo yêu cầu khán giả :oops:

Attachments

8.7 KB · Views: 172

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week