• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
ok thank cậu nhé, ngày 5 6ads thôi, ads rs mỗi 24h, 10p là xong ^^

---------- Post added at 05:48 PM ---------- Previous post was at 05:02 PM ----------

up lên cho bà con ủng hộ nào

hôm nay mãi mới load dc captcha code, hôm nào đăng nhập dc thì mình click nhé
Ok. Hôm nào vào được cố gắng clicks nhé.

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:31 PM ----------

đúng là ở không thì buồn đi buôn thì lổ thật tội nghiệp
Đúng thế bạn à. Bỏ thì tiếc vương thì lỗ. Lấy công bù lỗ.

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

Lính mới:
ID : baolinh21090201
PP : [email protected]
Đã thấy bạn. Clicks đều nhé. Thứ 4 mình sẽ gửi RB cho cậu, còn BN xin khất khi nào bạn đủ 100clicks mình sẽ sent. Thông cảm nhé! :m208:

,
Đợt cách đây 1 năm rưỡi nó chơi xấu ban hàng loạt account ko chỉ ở việt nam mà trên toàn thế giới , mất ac mà ko hề có 1 lý do , nó làm rất khéo ...
Ặc...thông tin này gây sốc

không nên khuyến khích

Chơi neobux giờ là thiệt thòi cho mọi người vì giá click thấp mà giá thuê ref càng nhiều càng tăng và đa số là bot ref với sự điều chỉnh avg rất khéo léo của admin nên các bạn đừng mong mà kiếm tiền từ rent ref, nếu có khả năng thì chỉ nhờ vào số lượng dr thôi

Chơi neobux giờ là thiệt thòi cho mọi người vì giá click thấp mà giá thuê ref càng nhiều càng tăng và đa số là bot ref với sự điều chỉnh avg rất khéo léo của admin nên các bạn đừng mong mà kiếm tiền từ rent ref, nếu có khả năng thì chỉ nhờ vào số lượng dr thôi

Bạn cứ chiến thoải mái đi , nhưng đừng kỳ vọng hoặc đổ hết vốn vào nó , chuyện gì cũng có thể xảy ra :)

Hiện tại chiến lược của mình cũng là phát triển số lượng rent ref và lẫn direct refs...mà đúng là cũng nên dè chừng, không nên đổ tiền vào nó nhiều quá :binhsua35:

uppppp lên, bạn bluesea thông cảm nhé, LR bị lỗi send verification pin, tối này log thử vô được sẽ bonus liền cho cậu

Lượn 1 vòng up típ dùm chủ thớt :)

RB ngày 23/5
ID doviet (508) RB 0clicks
ID torres123456 (639) RB 28click
ID anhnhi (505) RB 28click
ID nha58b (605) RB 24clicks
ID xtraw (596) RB 24click (chua thanh toan 104clicks)
ID vconmu3 (419) RB 28clicks
ID nikey255(247) RB 0clicks
ID vht0031 (173) RB 15clicks
ID makitaanhkiet (127) RB 28clicks
ID neobuxvippro (39) RB 0clicks
ID namvuonggia RB 12 click
ID baolinh2109020 RB 8 click

Đã RB xong cho các bạn. Thanks all.

note: nikey255 mình sent nhầm tiền RB cho cậu, cậu sent lại hộ mình nhé. Thanks. :binhsua32:

Bạn ơi, đổi mình cái pp [email protected] chứ ko phải qmail, chữ ký forum bị gì á

ok đã đổi lại rôi nhé bạn.
đã BN cho bạn bluesea bạn vô xác nhận cái nha

PtcOK
Link Ref: http://ptcok.com/?r=bigbight11 (Xoá cookies trước khi vào link nhé)
Số Ads dao động từ 3 - 7 Ads/ngày
1 - 3 Ads: 0.002 - 0.003
2 Ads - 3 Ads: 0.015 - Ref click: 0.005 (Upline nhận được khoản này)
BN 0.05 cộng dồn vào lần RB đầu tiên - RB 0.003/0.005 cho Ref
Thanh toán mỗi 30 click
Payment Instant qua AP PP LR
Rule: AE nào ref mà không click liên tục trong 5 ngày sẽ Dell ID nhé
Báo danh
ID___________
PP___________
Dạng RB: 30 click
PROOF

Site mới ra được 19 ngày đã có hơn 1300 member, 9 proof trong forum. AE vào chiến nhanh nhé

---------- Post added at 05:04 AM ---------- Previous post was at 03:42 AM ----------

up lên tuyển ref nào

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,065
Latest member
sunwinvnapp
Back
Top Bottom