• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Hồi trước nó ban ac em vô tội vạ , bay mất mấy củ , cạch tới già :D

Dear Minh,

You have received a payment to your account U0153624 (m21787):

Date: 5/21/2012 6:05 AM
Batch: 95867891
From Account: U9581941 (ZarosSting)
Amount: $0.36
Memo: Refback Neobux lần 1 - Referrer StingZaros

Thank you.

Thank so much ^^!

bạn bluesea122003 vô click ads đi nhé, nếu qua thêm 2 ngày nữa mà bạn vẫn ko click thì mình sẽ xóa tên bạn ra khỏi list và trả lại phí cho theo giá click hiện giờ 0.0035/click.Thông báo cho bạn trước.

đã reg ủng hộ
id acckiemtien
pp [email protected]

bonus vài chục $ đi bạn còn kiếm tiền nuôi mấy con vợ :binhsua45:
đã thấy bạn, hợp tác vui vẻ

---------- Post added at 09:25 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

coi chứ bị hạc rồi đó ;))
Mình không nghĩ bị hack đâu. Nếu hack thì ai lại trừ có 0.1$. Tình hình account của bác vuducanh119 mình cũng chưa hiểu, nếu được thì bác chụp cái hình danh sách rent ref cho mình xem cái. Còn không thì bác gửi mail cho thằng admin hỏi lý do thử xem
Hồi trước nó ban ac em vô tội vạ , bay mất mấy củ , cạch tới già :D
Phải có lý do gì nó mới ban chứ cậu :binhsua33:

Bonus 0.1 PP cho ngheovilode và ref back 0.36LR cho nothing_l2t

Phải có lý do gì nó mới ban chứ cậu
,
Đợt cách đây 1 năm rưỡi nó chơi xấu ban hàng loạt account ko chỉ ở việt nam mà trên toàn thế giới , mất ac mà ko hề có 1 lý do , nó làm rất khéo ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,062
Latest member
i9betgd
Back
Top Bottom