• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
chủ thớt chơi trang này lâu rùi nhỉ, thu nhập trung bình 1 tháng của chủ thớt trên trang này là bao nhiu zị. :D thanks

new member cần hướng dẫn chơi
cậu vào đường link tớ để ở trang đầu tiên xem hướng dẫn nhé, không hiểu j thì pm hỏi tớ cho rõ

chủ thớt chơi trang này lâu rùi nhỉ, thu nhập trung bình 1 tháng của chủ thớt trên trang này là bao nhiu zị. :D thanks
thu nhập chưa nhiều cậu ơi, vì mục tiêu của mình là tuyển được 2000 rented refs & hơn 300 direct refs, nên mình tái đầu tư vào nhiều lắm :binhsua135:

đã reg
Id : vikhanh111
LR : U1166085
sẽ click đều
check thấy cậu rồi, click đều nha cậu

up cho ngày mới có mem mới tham gia :binhsua50::binhsua50::binhsua50:

---------- Post added at 11:43 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

Đã up giá RB và sửa giá BN lại, mod vào sửa dùm em topic lên 70% nhé, thanks

RB NGÀY 16/5
ID doviet (508) RB 12clicks
ID torres123456 (611) RB 29click
ID anhnhi (477) RB 20click
ID nha58b (581) RB 25clicks
ID xtraw (572) RB 24click (chua thanh toan 80clicks)
ID vconmu3 (391) RB 27clicks
ID nikey255(247) RB 11clicks
ID vht0031 (158) RB 24clicks
ID makitaanhkiet (99) RB 27clicks
ID neobuxvippro (39) RB 0clicks

Đã RB xong.Thanks all.

mình không thể đăng nhập neobux do không hiển thị capcha, có ai bị giống mình không. Nếu ai biết lỗi chỉ giùm với

Đã nhận RB 16/5 thank chủ thớt!!!

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

mình không thể đăng nhập neobux do không hiển thị capcha, có ai bị giống mình không. Nếu ai biết lỗi chỉ giùm với
Mình vẫn vào bt mà! bạn xóa sạch cookies rồi khởi động lại trình duyệt là ok!

sao cứ mỗi lần ref của mình hết hạn và bị bỏ đi là mình lại bị trừ $ nhỉ...chơi free mem như mình bị trừ 0.2 đến 0.3$ cũng khá là thiệt thòi :(
nhờ các pro giải thích và chỉ giáo cách khắc phục...
mình đã khóa cái khóa màu vàng như chủ thớt đã khuyến cáo r nhá..

Đã nhận RB 16/5 thank chủ thớt!!!

---------- Post added at 11:06 AM ---------- Previous post was at 11:03 AM ----------

Mình vẫn vào bt mà! bạn xóa sạch cookies rồi khởi động lại trình duyệt là ok!

vẫn ko dc, mình đã thử bằng chrome, IE lẫn firefox trong hệ điều hành linux cũng y như vậy, không hiển thị capcha, chẳng lẽ do lỗi đường truyền

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 11:15 AM ----------

tình hình làg cái mạng nhà mình nó có vấn đề, rất lâu hiển thị capcha, khi hiển thị dc rồi thì hết thời gian dăng nhập, vì thế hôm nao đăng nhập dc thì mình click cho đến khi sửa xong, chủ thớt thông cảm nhé. Từ sáng giờ mới me dc một lần đăng nhập thành công, đã click xong hôm nay

Đã thấy bạn. Clicks đều giùm mình nhé. Tình hình do có một số ref các bạn tham gia lấy BN xong rồi không click nữa, nên vậy mình sẽ gửi BN cho bạn sau khi bạn clicks đủ 100ads nhé. RB mình sẽ trả đều đặn vào thứ 4 hàng tuần. Bạn thông cảm cho mình nhé, vì thật ra mình cũng không thu được là bao nhiêu mà cứ BN xong thì một số bạn không chơi nữa thành ra mình toàn bị lỗ thôi.

---------- Post added at 06:34 PM ---------- Previous post was at 06:33 PM ----------

[/COLOR]tình hình làg cái mạng nhà mình nó có vấn đề, rất lâu hiển thị capcha, khi hiển thị dc rồi thì hết thời gian dăng nhập, vì thế hôm nao đăng nhập dc thì mình click cho đến khi sửa xong, chủ thớt thông cảm nhé. Từ sáng giờ mới me dc một lần đăng nhập thành công, đã click xong hôm nay[/QUOTE]
Cậu thử restart lại modern xem. Vì mình cũng có lần bị thế restart lại vào bình thường.

Đã thấy bạn. Clicks đều giùm mình nhé. Tình hình do có một số ref các bạn tham gia lấy BN xong rồi không click nữa, nên vậy mình sẽ gửi BN cho bạn sau khi bạn clicks đủ 100ads nhé. RB mình sẽ trả đều đặn vào thứ 4 hàng tuần. Bạn thông cảm cho mình nhé, vì thật ra mình cũng không thu được là bao nhiêu mà cứ BN xong thì một số bạn không chơi nữa thành ra mình toàn bị lỗ thôi.

ko sao đâu,mình chơi lâu dài mà,nên sau 100 ads nhận cũng được.Hì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna
Back
Top Bottom