Mình thay đổi 1 chút chính sách bonus 0.1$ nhé: Do tình hình là ngày càng nhiều bạn nhận bonus xong rồi biến mất mà chưa click ads nào, nên bây giờ mình thay đổi là các bạn direct ref đăng ký Neobux và click được 20 ads MÀU CAM thì mình sẽ gử bonus 0.1$ nhé. Mong anh em thông cảm.
Chính sách mới này hợp lý đó cậu! Up lên cho cậu nhé!

Up lên cho cậu! Hôm nay kiếm được 1 ít từ AdPrize.
Today at 11:27 You've won an AdPrize.
The prize was: $0.25 added to your Main Balance.

Up lên cho cậu! Hôm nay kiếm được 1 ít từ AdPrize.
Today at 11:27 You've won an AdPrize.
The prize was: $0.25 added to your Main Balance.
Hơ..bác này thế mà may nhỉ, mới chơi mà trúng 0.25$ rồi :binhsua136: Mình cày quá chừng cũng chỉ trúng có 0.25$ thôi

bạn click vào cái số point bạn nhận đc thì sẽ đc view thêm số lượng Ads như cái số bạn nhận đc
và nếu may mắn thì bạn sẽ nhận đc Prize khoang 0.25$ ( giống mình nè )
vậy thôi đó bác

cho hỏi cách sử dụng neo point ntn nhé bác chủ thớt
:D
Thay đổi trong việc sử dụng NeoPoints: tin buồn là hiện giờ NeoPoints không được phép dùng để thuê ref nữa. NeoPoints chỉ được dùng để Recycle/Extend rent ref hiện tại hoặc để nâng cấp thành viên thôi. Chính sách mới này chủ yếu sẽ gây thiệt hại cho những thành viên không có rent ref - phần đông là Standard Members
Cách sử dụng NeoPoints:
  • Hoặc là dùng để nâng cấp thành viên: 30,000 NeoPoints = 1 year Golden Membership
  • Hoặc là để recycle/extend rent refs
  • Hoặc là tăng hạn mức tuyển direct refs: 500 NeoPoints = tăng 1 direct refs

ý em muốn ? các pro là cách thức sử dụng neo point để tái chế ref ntn í..còn mục đích của neo point thì bác chủ thớt đã nói ở đầu topic rồi thì phải :)

ý em muốn ? các pro là cách thức sử dụng neo point để tái chế ref ntn í..còn mục đích của neo point thì bác chủ thớt đã nói ở đầu topic rồi thì phải :)
Đã tìm ra cách để recycle ref/extend ref bằng NeoPoints rồi đây bác ui! Bác click chọn vào cái ô hình vuông kế bên rent ref (lưu ý là lúc đó cái hình ổ khóa màu trắng nhé), xong rồi di chuyển đến cuối trang chỗ nó để dòng "What do you want to do with the selected referrals?" để lựa chọn các options, xem hình hướng dẫn như bên dưới nhé:
1. Recycle bằng neopoints:
Neobux - Recycle using NeoPoints.jpg
2. Extend bằng neopoints:
Neobux - Extend using NeoPoints.jpg

bạn click vào cái số point bạn nhận đc thì sẽ đc view thêm số lượng Ads như cái số bạn nhận đc
và nếu may mắn thì bạn sẽ nhận đc Prize khoang 0.25$ ( giống mình nè )
vậy thôi đó bác
Bác King23108 click được 112 click màu cam rùi, thêm 2 ngày nữa nhận ref back nha bác :binhsua78:

Last edited by a moderator:
Đã tìm ra cách để recycle ref/extend ref bằng NeoPoints rồi đây bác ui! Bác click chọn vào cái ô hình vuông kế bên rent ref (lưu ý là lúc đó cái hình ổ khóa màu trắng nhé), xong rồi di chuyển đến cuối trang chỗ nó để dòng "What do you want to do with the selected referrals?" để lựa chọn các options, xem hình hướng dẫn như bên dưới nhé:
1. Recycle bằng neopoints:
View attachment 7607
2. Extend bằng neopoints:
View attachment 7608

Bác King23108 click được 112 click màu cam rùi, thêm 2 ngày nữa nhận ref back nha bác :binhsua78:

ok, sẽ cố gắng để lấy RB đầu tiên :D, đáng lẽ là có rồi đấy tại bữa trước quên click :|

Bác chủ thớt ơi ,mình chưa nâng cấp lên gold thuê ref có lỗ không bác ,tình hình AVG neobux giờ thế nào rồi bác .

đủ click rồi nhé, RB nào :binhsua95:
Ref back cho bác rồi, nhớ đặt đồng hồ hẹn giờ để click đều nha bác :binhsua78:

Bác chủ thớt ơi ,mình chưa nâng cấp lên gold thuê ref có lỗ không bác ,tình hình AVG neobux giờ thế nào rồi bác .
Khuyên thật lòng là chưa nâng cấp gold đừng thuê ref bác ơi, như cách mình phân tích ở đầu bài thì thuê ref lúc đang là Standard không có lời, hiện giờ AVG rent ref click của mình là 0.9 click/ngày. Thậm chí sau khi nâng cấp gold rồi cũng phải biết cách quản lý rent ref thì mới lời nhìu được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,946
Latest member
thinhphatmep

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week