• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
yeahhhhhhh adprize 0,25$ :D:D

Thread về Neo có tốc độ phát triển nhanh nhất mà tôi từng biết. con số earning của bác thớt cũng rất ấn tượng, lần đầu thấy có ng làm job neo đc nhiều vậy, pro @kiemhue chắc cũng phải ngã mũ :D

Thread về Neo có tốc độ phát triển nhanh nhất mà tôi từng biết. con số earning của bác thớt cũng rất ấn tượng, lần đầu thấy có ng làm job neo đc nhiều vậy, pro @kiemhue chắc cũng phải ngã mũ :D
hihi cảm ơn bạn,mình mới tham gia Mmo thôi ,thất nghiệp nên có nhiều thời gian làm minijob hơn các bạn thôi ,chứ có gì đâu mà giỏi

hihi cảm ơn bạn,mình mới tham gia Mmo thôi ,thất nghiệp nên có nhiều thời gian làm minijob hơn các bạn thôi ,chứ có gì đâu mà giỏi
Ai kiếm đc tiền từ thằng neobux này mình cũng bái phục hết, thật lòng đó. Bản thân mình cũng từng thử hồi mới bước chân vào mmo, cũng up golden thuê ref, làm job linh tinh nhưng k quá 2 tháng là đứt. Lỗ sặc tiết. Nói chung 100ng thì chắc 99ng giống mình, còn 1 ng kiên trì trụ lại đc.

Cậu thất nghiệp mà dậy sớm thế. Tui cũng thất nghiệp mà sáng không tài nào dậy nổi.
Đêm qua cày task vì biết chắc job này hết nhanh thui. Ai dè đang làm báo hết thật.

Cậu thất nghiệp mà dậy sớm thế. Tui cũng thất nghiệp mà sáng không tài nào dậy nổi.
Đêm qua cày task vì biết chắc job này hết nhanh thui. Ai dè đang làm báo hết thật.
10 rưỡi ngủ rồi ,sáng 6 g đây ,wen rồi ngủ nữa không được. Nó check accuracy lại thôi ,vẫn đang làm nè
cập nhật thêm link không load thì nó đã chấp nhận broken link rồi ,tìm bên ngoài chọn yes là nó trừ accuracy nhe

dù đã check accuracy lại nhưng mà nhiều câu vẫn unfair , vđ : mình trả lời yes thì nó bảo mình trả lời no ,chấm mình sai ,mình điền địa chỉ đúng rồi ,nó bảo mình chưa điền rồi chấm sai luôn:( nản không muốn làm accuracy B và C còn 72%

Last edited:
Các bác cho em hỏi lập nhiều nick rồi cày mini job trên cùng một máy tính cf nó có cấm không? Cái nick em làm sai nhiều quá. Hic!

dù đã check accuracy lại nhưng mà nhiều câu vẫn unfair , vđ : mình trả lời yes thì nó bảo mình trả lời nó ,chấm mình sai ,mình điền địa chỉ đúng rồi ,nó bảo mình chưa điền rồi chấm sai luôn:( nản không muốn làm accuracy B và C còn 72%
Uhm hôm qua làm gặp câu đúng hết rồi mà lại báo sai.

Các bác cho em hỏi lập nhiều nick rồi cày mini job trên cùng một máy tính cf nó có cấm không? Cái nick em làm sai nhiều quá. Hic!
nó không cấm ,nó chỉ bann acc bạn thôi,bann rồi phải 90 ngày hay 60 ngày gì đó ,mới tạo lại được trên máy tính đó,vì nó có lưu cấu hình máy tính của bạn luôn

Làm được jobs là cách tốt nhất kiếm được với neo, nhưng ko phải là cách tốt nhất về lâu dài, mất khá nhiều thời gian, làm việc chịu được khó mình đều bái phục hết.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom