bác chủ topic cho em hỏi tí. Là em mới ref theo link ở đầu topic của bác sao bác bảo là 0.01$/click, cơ mà em click thì lại chỉ có 0.001/click vậy nhỉ?

bác chủ topic cho em hỏi tí. Là em mới ref theo link ở đầu topic của bác sao bác bảo là 0.01$/click, cơ mà em click thì lại chỉ có 0.001/click vậy nhỉ?
Tùy theo membership bạn à, standard chỉ 0.001/click, golden bạn sẽ có 9ads x0.01. Bạn nên tích lũy 30000 points để đổi free golden membership.

bác nên có vốn lớn thì hẵng tìm hiểu Neo còn ko thì sang thằng khác :D

um tk bác, tại e cũng muốn thữ kiếm tiền trên mạng nó thế nào, e còn cv ở ngoài cái này chỉ là phụ thôi, try thữ xem nó sao :D

Tùy theo membership bạn à, standard chỉ 0.001/click, golden bạn sẽ có 9ads x0.01. Bạn nên tích lũy 30000 points để đổi free golden membership.
thế chả phải click tận 30000 lần để kiếm 30000 điểm à? @@ e thất nó cho tận 26 ads cơ mà. đâu phải 4 ads.
thêm cái mini jobs nữa bác. sao nó bắt đăng nhập fb à?

neobux này rr hết hạn có mất phí ko bạn nhỉ @kiemhue
có bạn.
You have to pay a fee if you let referrals expire.
Prices:
Standard members: $0.02
Golden members: $0.04
Golden members with a Golden Pack: $0.05
Golden members after their first consecutive year: $0.03
Golden members with a Golden Pack after their first consecutive year: $0.02

thế chả phải click tận 30000 lần để kiếm 30000 điểm à? @@ e thất nó cho tận 26 ads cơ mà. đâu phải 4 ads.
thêm cái mini jobs nữa bác. sao nó bắt đăng nhập fb à?
khi bạn click 1 ad bạn sẽ được 1 point, bạn có thể click adprize để có thêm points, hoặc làm offer để được points, mini jobs buộc bạn phải đăng nhập với fb mới được làm.

khi bạn click 1 ad bạn sẽ được 1 point, bạn có thể click adprize để có thêm points, hoặc làm offer để được points, mini jobs buộc bạn phải đăng nhập với fb mới được làm.
sao e đăng nhập r nó còn bắt nhập cái mail gì nữa,vertifi cái mail rồi cũng ko biết vô làm sao @@

sao e đăng nhập r nó còn bắt nhập cái mail gì nữa,vertifi cái mail rồi cũng ko biết vô làm sao @@

Email neobux và email facebook của bạn có thể là khác nhau.

không có jobs avaiable thì sao chủ thớt? @@
Bạn mới vào thì bạn là level 0, nhiều jobs chỉ rành riêng cho mem level1 và level 2, bạn chỉ có thể check mỗi ngày hy vọng sẽ có jobs level 0 cho bạn làm, khi bạn làm lên được level 1 thì mọi thứ sẽ dễ ràng hơn. Mình có pm inbox bạn nói về mini jobs, bạn đọc xem qua nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week