• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Nghe nói là có 4 cái ad cho RR click. Như thế thì max avg = 4 chứ nhỉ sao lại là 6.
Mình mới chơi Neobux tổng số click 159, avg = 15.9 =))
Bạn tính theo gì vậy. mình quên chưa nói là cái AVG tính là tổng số click trong một ngày đó. RR thì thường max là 4 nhưng may mắn bạn có thể có RR golden, thì sẽ được 9-10 click một ngày

Nghe nói là có 4 cái ad cho RR click. Như thế thì max avg = 4 chứ nhỉ sao lại là 6.
Mình mới chơi Neobux tổng số click 159, avg = 15.9 =))
Bạn đã tính sai, bạn nói chưa thuê ref thì ở đâu ra 159 click, hoặc nếu bạn đã thuê thì đã có bao nhiêu ref rồi? lấy 159 click chia cho số ref bạn có thì sẽ ra AVG.

Có thông tin neo chậm thanh toán. Có phải scam ko ad

Có thông tin neo chậm thanh toán. Có phải scam ko ad
Mình vẫn luôn nhận được instant payment, nếu account bạn khi rút nhận được thông tin ko rút được, là account bạn đang vi phạm về proxy hoặc vi phạm về mini jobs.

neo chỉ có 24 con ads hã ad. làm sao cho nó nhiều hơn vậy!! thank
ads ra ko có cố định, nhiều người mua thì bạn mới có nhiều ads để click, nếu bạn muốn click được nhiều thì nên cài ad alerts của neo.

ads ra ko có cố định, nhiều người mua thì bạn mới có nhiều ads để click, nếu bạn muốn click được nhiều thì nên cài ad alerts của neo.
minh phai lam sao bạn. newbie nên cần hỏi nhiều bạn ơi. mong ad chỉ tận tình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back