• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
ăn từ Ref hả thớt, hướng dẫn cụ thể mình đc k
Rất tiếc là bạn đã đăng kí rồi mà upline bạn lại ko giúp được bạn, hướng dẫn ref làm là trách nhiệm của upline, bạn nên ghé forum neobux sẽ học được rất nhiều. Chỉ có thể nói làm neobux là làm cho tương lai chứ ko làm vì hiện tại.

thớt làm offer neobux giỏi vậy sao ko kết hợp làm offer site khác phải ngon hơn ko ?

Ko có bài toán lợi nhuận hả bạn, cách chơi thì làm ref hãy nói nhưng ai cũng kêu lỗ, thì sao dám theo
Nếu ai đầu tư cũng lỗ thì site sẽ ko tồn tại đến nay, vì sẽ ko còn members nào ở với site, biết làm thì bạn sẽ có lãi, làm ko tốt thì sẽ bị lỗ, bạn nên biết đầu tư ít với neobux thì bạn sẽ chỉ kiếm được ít, đầu tư nhiều thì bạn mới có lợi nhuận nhiều, cách làm là quan trọng nhất. Vốn bạn đầu tư vào neobux nhanh nhất 2 năm bạn mới hoàn vốn, thường thì 3 hoặc chậm thì 4 năm, dù bạn đầu tư nhiều hay ít.

Bán acc neobux golden còn 9 tháng giá mềm cho ace nào cần nhé :)

cho mình hỏi là mình là tk neobux đăng nhập ở 1 máy tính khác chưa đăng kí neobux bao giờ thì có sao không
với lại mình có 2 máy tính dung chung mạng ,làm 2acc neobux khác nhau trên 2 máy thì có sao ko
thanks trước

cho mình hỏi là mình là tk neobux đăng nhập ở 1 máy tính khác chưa đăng kí neobux bao giờ thì có sao không
với lại mình có 2 máy tính dung chung mạng ,làm 2acc neobux khác nhau trên 2 máy thì có sao ko
thanks trước
Tốt nhất bạn chỉ nên đăng nhập 1 máy tính thôi, vì nếu máy khác bạn cũng view ads thì sẽ ko bao giờ được đăng ký account khác được, sau này rất dễ mắc lỗi 2 accounts tồn tại trên máy.

Làm 2acc khác nhau trên 2 máy sẽ ko bị sao, nhưng mà nếu làm lẫn lộn acc trên máy sẽ bị suspended hết 2 acc, khuyên ko nên làm vì trước sau gì bạn cũng sẽ bị lẫn lộn khi tinh thần ko tập trung.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom