fake ip thì chơi thế nào được. mỗi lần chơi lại fake có mà. mí lại e không biết fake useragent,
Không cần đâu bac! :( NẾu bác thấy là fake hai cái kia mà vô lại được site ! :D
Thì cài lại win là ok hết ! :D

bác còn cái nào khác ko? mình ref cho.
thấy bên kiếm free rub bác cheat gê lắm có ref hay hướng dẫn mình với
Cái đó mình chưa hoàn thành xong dự án ! :D Khi có là share cho bác ! :D

cái đắng là lần đầu khi mới cài win còn không vào được ý. giờ mà cài lại win thì mệt phết, nhưng mà fake viet hay nuoc ngoai vậy. ip viet e chưa biết fake

cái đắng là lần đầu khi mới cài win còn không vào được ý. giờ mà cài lại win thì mệt phết, nhưng mà fake viet hay nuoc ngoai vậy. ip viet e chưa biết fake
Vãi nhỉ ! ? Chắc nó khóa luôn cái máy bác vì tội cheat choát gì đây mà ! Cái này thì căng ùi, sợ là fake ip cũng không ăn nỗi ! :D

Nhưng nếu thử thì thử ip việt !:D

Vãi nhỉ ! ? Chắc nó khóa luôn cái máy bác vì tội cheat choát gì đây mà ! Cái này thì căng ùi, sợ là fake ip cũng không ăn nỗi ! :D
nhưng trước thì e có chơi trang này đâu. à mà ... thế nó khóa máy thì cài win lại cũng không được à bác, chỗ e có 3 thằng. 1 vào được 2 không. :(:(

nhưng trước thì e có chơi trang này đâu. à mà ... thế nó khóa máy thì cài win lại cũng không được à bác, chỗ e có 3 thằng. 1 vào được 2 không. :(:(
Chắc là dùm VNPT ak ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week