• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Cậu làm Job tốt quá nhỉ. Chúc mừng, mà cảnh bảo trước là RR của neobux ko dễ xơi đâu.

Đang có nhã hứng muốn đầu tư vào đây. Bác nào nhận đệ không :)

Đã có topic về neobux
Close topic này

Chăm chỉ tí mới được ... Mà diễn đàn mình ít người mặn mà neobux ghê :(

Chúc mừng chúc mừng :D

mem VN ít người làm Job như thớt. Vốn để chiến chay thì ko đủ với đa số mem... Chúc thớt may mắn và thành công, quan trọng là thành công nhé.

ah bạn ơi, neobux nếu đầu tư 2k$ , chơi thế nào để đem lợi nhuận, mong bạn tư vấn giúp, đc ok, mình đầu tư

ah bạn ơi, neobux nếu đầu tư 2k$ , chơi thế nào để đem lợi nhuận, mong bạn tư vấn giúp, đc ok, mình đầu tư
$2k đầu tư ultimate neobux thì rất khó, ultimate thì nên làm tối thiểu $4k, lợi nhuận cũng tạm được, nếu bạn chỉ trông chờ vào RR thì 3 năm mới hoàn vốn, quan trọng là bạn phải biết an toàn với account, nếu bạn chưa biết rõ và account bị suspended là cắn lưỡi.:)

neobux tăng giá gia hạn cho các rr rồi hả bạn? sao mình gia hạn cho 1rr trong 15 ngày giá 0.11$ lận vậy (hồi trước là 0.1$ thôi mà?:()

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,005
171,057
Latest member
Huyleene
Back
Top Bottom