theboyztran

Senior
Reactions
162
MR
0.000
Task validate author and article bạn xem có không nhé

Cơm về cháo về

tut làm từng job thôi , bạn muốn support full 100% thì bạn kiếm việc khác có lẽ tốt hơn . Mình góp ý chân thành ai không thích thì chịu . Thú thật là mình chẳng rãnh để chỉ không công cho các bạn .

alien300

Hero
Reactions
1,087
MR
0.000
nhân tài CFlower trên forum mình cũng nhiều lắm, chỉ có điều là mấy bác ấy mai danh ẩn tích nên chả hỏi được gì

làm 1 cái là trả NGAY LẬP TỨC mà bạn , độ chính xác nếu mình nhớ không nhầm là >75% ( lâu lâu 75% nó không cho làm nữa , 76% thì được c :confused: ) 12 task completed đợi qua hôm sau là lên lv 1

Chắc tối nay sẽ có thời gian hỗ trợ các bạn làm job đây , tình hình là acc crowdflower của mình làm sai task cãi bậy nên nó cắm cờ rồi :mad: . Hồi trước bị cắm cờ 1 tháng không có job , giờ không biết cắm cờ mấy ngày đây
:oops:

taapoo

Junior
Reactions
138
MR
0.000
Mấy bữa nay cày trên em http://elite.crowdflower.com/?view=home thấy khá ngon, ko bị mất xu nào, mà còn paid instant.

Pác nào có ý đinh cày Mini Jobs (Chơi Solo nhe!)thì khỏi vô Neobux chi cho mất $. Cứ lên em này mà phang kiếm $, ko bị em Neobux ăn chặng đồng nào!:D

Còn nếu muốn lấy tiền từ Ref thì Neobux ngon nhất.

Last edited:

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Mấy bữa nay cày trên em http://elite.crowdflower.com/?view=home thấy khá ngon, ko bị mất xu nào, mà còn paid instant.

Pác nào có ý đinh cày Mini Jobs thì khỏi vô Neobux chi cho mất $. Cứ lên em này mà phang kiếm $, ko bị em Neobux ăn chặng đồng nào!:D
neo có bonus 10% đó ba. với lại neo nếu có DR thì được 10% từ DR nữa.

Móa mấy cái acc reset làm không thể lên lại.

Mấy ID connect với acc đó thì không thể thay đổi sang acc khác -> thế là nhọ cả đám

Fake IP làm task của US là nó không cho upgrade level luôn....

Chắc phải tạo lại acc khác rồi, mà bác nào có exp cho hỏi là phải tạo lại acc trên cả CF và elite luôn à?

Đúng rùi! 2acc! Neobux cung thế thui!1 acc elite + 1 acc login làm task!
*Lưu ý: Râu ông này cắm cằm bà kia ko xài dc.

Cái này là rule nó mới update, dùng proxy, vpn, ssh đều die acc, acc của ta dùng proxy của công ty ( công ty dùng proxy IPS để đồng bộ hệ thống ) cũng bị nó trảm.

Các ID nào đã liên kết đến acc trước đó thì không thể hủy hoặc liên kết với acc khác. Nói cách khác muốn tạo acc khác trong CF để cày lv lại từ đầu thì các ID liên kết từ elite, neo, và các site khác phải tạo lại hết

Nhọ nồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week