Ngày nào cũng vô mà đợi hoài không có mini jobs :) cố chờ tiếp vậy, tks chủ top nha
Hum nay có 15Task level 0 rùi đó! Tranh thủ đi cậu.

mình k nhấp vào continue được
Chắc bạn chưa điền đầy đủ thông tin, nên neobux chưa cho bạn bấm continue, bạn kiểm tra lại 3 bước dưới

1. •Alertpay/paypal Email: Nhập địa chỉ email của bạn

2 •Image Verification: Nhìn mẫu hình gồm chữ và số ở phía dưới, nhập vào ô trống

3 Đánh dấu x vào box dòng I declare to have read, understood,
and accepted the terms of service.

Nhấn continue lúc này Neobux sẽ gửi email cho bạn để kích hoạt tài khoản.(đừng đóng trang web nhé, vì bạn còn phải kích hoạt code)
Bạn kiểm tra email neobux gửi cho bạn và copy đoạn code comfirmation có dạng 100705206DHGJK023FAJKJH445 paste vào ô Validation code

•BẤM FINISH REGISTRATION để hoàn thành, lúc này bạn đã đăng ký thành công.

Chắc bạn chưa điền đầy đủ thông tin, nên neobux chưa cho bạn bấm continue, bạn kiểm tra lại 3 bước dưới

1. •Alertpay/paypal Email: Nhập địa chỉ email của bạn

2 •Image Verification: Nhìn mẫu hình gồm chữ và số ở phía dưới, nhập vào ô trống

3 Đánh dấu x vào box dòng I declare to have read, understood,
and accepted the terms of service.

Nhấn continue lúc này Neobux sẽ gửi email cho bạn để kích hoạt tài khoản.(đừng đóng trang web nhé, vì bạn còn phải kích hoạt code)
Bạn kiểm tra email neobux gửi cho bạn và copy đoạn code comfirmation có dạng 100705206DHGJK023FAJKJH445 paste vào ô Validation code

•BẤM FINISH REGISTRATION để hoàn thành, lúc này bạn đã đăng ký thành công.
Rồi bác. hề. tk em là: nhokanchoy

http://www.neobux.com/?r=himsan
site này uy tín nhất quả đất rồi, ra đời từ năm 2008 đến nay vẫn pay đều, rất phù hợp với newbie
Standard : 0.001$/ads ; 20-30 ads/ ngày ; min pay 2$ via PP, PZ instant

proof mới nhất ngày 16/11/2014

Bạn nào chưa chơi thì reg theo mình cái nhé, refback 100% qua PM (đủ 0.1$) hoặc PZ (1$).
Bạn nào chơi rồi thì ném đá nhẹ tay nhé. Bạn nào cần đổi site thì pm mình nhé
Đăng ký tại đây

Cám ơn đã đọc !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week