rất nhiều người bị nhé, nó đang fix lỗi này từ hôm 12, chờ dài cổ, sever đang off thì phải, cả face, twitter last post đều vào ngày 11/11, gửi ticket support không trả lời, buồn thối ruột :(:(

Last edited:
rất nhiều người bị nhé, nó đang fix lỗi này từ hôm 12, chờ dài cổ, sever đang off thì phải, cả face, tweet last post đều vào ngày 11/11, gửi ticket support không trả lời, buồn thối ruột :(:(
Mình gửi ticket, nó trả lời rồi. Nma chung chung lắm. Tóm lại là nếu đủ 3 điều kiện lên level mà vẫn bị Level 0, thì lại gửi ticket nó kiểm tra. Haiz :3

ông nội nó, từ 87% , nó fix kiểu gì còn 79.4 % từ lv3 -> lv0 luôn, giờ lên lại 85% chắc ngáp ngáp luôn

Được về lại lv3 chưa bác?
được đâu mà được, ta nghi nó để tự làm lại từ đầu quá, nhưng vẫn còn cái dòng đại loại " còn vài lý do ngăn bạn lên cấp..." , gửi sp hoài nó không trả lời

được đâu mà được, ta nghi nó để tự làm lại từ đầu quá, nhưng vẫn còn cái dòng đại loại " còn vài lý do ngăn bạn lên cấp..." , gửi sp hoài nó không trả lời
Bác vào Dashboard trong phần Job History search coi có em nào bị cắm Flag ko (Major FlagMinor ...)? Chắc bác bị đứa nào cắm Flag rùi đóa. Lúc tr'c tui cũng bị. Gửi ticket kêu nó bỏ ra là OK.

Bác vào Dashboard trong phần Job History search coi có em nào bị cắm Flag ko (Major FlagMinor ...)? Chắc bác bị đứa nào cắm Flag rùi đóa. Lúc tr'c tui cũng bị. Gửi ticket kêu nó bỏ ra là OK.
có cái nào đâu, trước có vài cái ta dispute nó gỡ hết rồi từ ngày lên lv3 tới giờ ta làm rất cẩn thận, mà không hiểu sao từ 87% nó còn 79.4% nữa, haz

Bạn chủ top cho mình hỏi sao mình ấn mini jobs trong neobux không thấy có jobs làm được nhỉ, nó chả cho click cái nào :(
Cậu chưa thấy Jobs nào là do account mới tạo + hết Task Level 0 (cứ 2 - 3h vô view 1 lần, hoặc hôm sau vào xem chắc có Task Level 0 )! Account mới sẽ có Level 0.

Cậu vào trang này, để bít yêu cầu lên Level.
https://tasks.crowdflower.com/dashboard

Cậu phài làm vài trăm Task $0.0089, để nó cho lên Level 1,2,3 thì lúc đó mới có nhiều JObs + nhiều tiền! Ko cần phài cheat hay đổi Proxy j cả. Cứ đợi đi! vài bữa sẽ có Tásk $0.0089 cho cậu làm để lên level thui.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,800
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week