cũng không đúng , neobux ta toàn click 8-9h sáng nhưng vẫn bình thường ah, dĩ nhiên tới chiều vẫn không có ads
chết thật , lâu rồi ko click neobux nữa nó mới thay đổi server time cũng ko để ý , server time nó bây giờ 11h sáng nhá

sớm hơn 1 tiếng so với trước

neobux chậm hơn giờ VN mình 11 tiếng

probux chậm hơn giờ VN mình 10 tiếng

tóm 1 cục lại là khi VN mình 10h sáng thì probux mới wa ngày mới , 11h sáng thì neobux mới wa ngày mới

click ADS sau 11h trưa là ổn :p

Mình với một người bạn cùng chiến neobux, cả 2 cùng chuyển về 1 tài khoản paypal được không hoặc add 1 mail khác vào paypal rồi rút về có được không.
Ae nào từng làm rồi thì chỉ mình với. Thanks all :D

Nghe nói là không được nhé bác. nên xài khác đi. mà đang có bão mít đó. Bác cẩn thận

Có bác bảo được, có bác không. Híc, bác nào có kinh nghiệm hoặc đã thử qua chỉ mình vs. 100% nhé :(
Thanks all các bác ở trên :)

paypal nó cũng đâu có rảnh mà check chi tiết thế 1 vote add mail cho tiện :D

paypal nó cũng đâu có rảnh mà check chi tiết thế 1 vote add mail cho tiện :D
thời đại này bác tưởng nó làm bằng tay ak , khi bác giao dịch với server paypal sẽ cung cấp cho site 1 số thông tin

như tên , địa chỉ người nhận v....v... Site ptc nó chỉ cần lưu cái này ... check trùng là ăn ban thôi ~.~

sao theo giờ vn của mình neobux là 23h còn pro là 10h
bác cứ hiểu nôm na là neobux và probux đều chạy chậm hơn giờ VN mình ... múi h mình là GMT +7 mà
neobux chậm hơn 11 tiếng , probux chậm hơn 10 tiếng ... ADS reset lúc 0:00 Server time ... tức là nó vừa wa ngày mới

bên mình 10h trưa thì probux mới 0:00 ... tương tự neobux nhá

Các bác tiện thể cho e biết trang Fusebux và zapbux reset lúc mấy giờ ạ? :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,025
173,098
Latest member
jun88art

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week