nếu probux mà dính đến onbux thì :|

nghe dân chúng đồn thoy, với lại trên này cũng có nói đến: ptc-investigation.com/probux.aspx
Đang có vài chục $ tiền lìxì, tính đầu tư mà chẳng biết thế nào :binhsua09:

nghe dân chúng đồn thoy, với lại trên này cũng có nói đến: ptc-investigation.com/probux.aspx
Đang có vài chục $ tiền lìxì, tính đầu tư mà chẳng biết thế nào :binhsua09:

thằng onbux trước past scam, chán kinh, ăn thì cũng ngon đấy, nhưng ko đc uy tín cho lắm, tối nay t tìm 1 vài trang xem có thằng nào khả quan hơn ko

có cách nào rút tiên ra 1 cách tối đa ko??? Mình nghe nói khi ref hết hạn mà ko thuê tiếp nó sẽ auto trừ 0,2$ đúng ko? Mà các ref lại có thời gian ra hạn khác nhau nên ko chơi thôi cùng 1 lượt dc

ref hết hạn thì nó mất, auto hay ko là do mình bật hoặc tắt nó, mặc định là tắt rồi, bạn cứ để im đấy, cứ lick khi ref hết hạn thì thôi, vẫn lãi một chút :D

thằng onbux trước past scam, chán kinh, ăn thì cũng ngon đấy, nhưng ko đc uy tín cho lắm, tối nay t tìm 1 vài trang xem có thằng nào khả quan hơn ko

Mình cũng chiến thằng On đc ngon lắm, rồi từ khi trục trặc vụ LR rút ko đc là thấy chán rồi, sau nó cho ăn cam luôn @@
Thằng Probux này thấy mọi ng bảo đang ngon

Tìm đc site nào ngon pm cho mình với :)

Neobux thì không đầu tư còn thằng probux vẫn đang ăn được nhưng lại nghe nó anh em với onbux :binhsua156:

Neobux thì không đầu tư còn thằng probux vẫn đang ăn được nhưng lại nghe nó anh em với onbux :binhsua156:

thì chắc cũng ăn đc vài tháng mà :)
mai mình quất 20$ vào Pro đây

@ U7366325: inbox full rùi bạn ơi

đầu tư neobux làm cái b gì, thằng đấy ăn gian trong việc mua quảng cáo, support nó nó ko thèm reply, t đang định up gold 1 hôm comment vào diễn đàn nó bảo ref trong neobux là ref bot thế là nó banned diễn đàn và chat vĩnh viễn luôn, avg thì thấp, nó cứ như nó là vip, nói chung probux đi, site mới ngon hơn
ProBux là số 1 hiện tại nhưng ỏ ProBux có nhiều quảng cáo của các trang scam lắm, chất lượng quảng cáo của neobux chất lượng hơn nhiều, Pro Bux tỉ lệ scam là 50.50, neobux mình tin 10 năm nữa chắc vẫn chưa sập được, nếu đầu tư khôn ngoan chấp nhận lãi ít thì ăn được, đầu tư ồ ạt ko tính toán thì chỉ có lõm thôi. (nhat la kieu thue 100 ref 1 lan - 90% la lom) Nếu ko đầu tư thì NeoBux theo mình vẫn rất ngon, ko nên bỏ, chơi free tay không bắt giặc cũng được

Thằng neobux được cái là lâu năm với nhiều người chơi chính vì thế mà nhiều người muốn đầu tư vào nó nhưng thử rồi mới biết. AVG lởm khởm, mình thuê thử hơn chục ref mà con cao nhất được 1.27, recycle vài lần vẫn chẳng khá hơn :binhsua21:

em có 21 con ref mà sao ngày nào em củng click theo sever time mà chỉ kiếm được 3-6 ref thế mới khổ
theo các bác click theo sever hay local

Your advertisement clicks reset at 16:05
giờ sever reset là 12h việt nam

thế thì theo các bác em click vào thời gian nào là ok ?

:binhsua02:thank

Nếu đang tập chơi khuyên cậu bỏ neobux đi, trang này tinh vi chúa, nghiên cứu cả tháng trời up lên gold chơi vẫn lỗ, ref k thèm click lun :|

em có 21 con ref mà sao ngày nào em củng click theo sever time mà chỉ kiếm được 3-6 ref thế mới khổ
theo các bác click theo sever hay local

Your advertisement clicks reset at 16:05
giờ sever reset là 12h việt nam

thế thì theo các bác em click vào thời gian nào là ok ?

:binhsua02:thank
Giờ NeoBux lệch 12h so với Việt nam nhé, nó reset ads vào 10.53am (giờ VN) và chuyển sang ngày mới (của nó) vào 12:00am (giờ VN)
thế nên khoảng thời gian tốt nhất để click là sau 12h trưa Việt Nam đến 10h53 sáng hôm sau (vừa trùng local time vừa trùng sever time) biểu đồ click là 1 đường thẳng trùng cả xanh cả đỏ là đẹp nhất :D
(TRÁNH TUYỆT ĐỐI CLICK TRONG KHOẢNG 10:53 am - 12:00 trưa - giờ VN nếu đã click hết 4ads da cam trước đo) nó sẽ tính 8click trong 1 ngày và hôm sau sẽ ko còn ads để click => ko nhận được tiền của ref ngày hôm sau
Còn 21 con ref mà 3-6 ref hoạt động ở NEOBUX thì đấy là chuyện bình thường

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,907
172,993
Latest member
vlv007

Most viewed of week

Most discussed of week