• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
Đồng ý với bác này, mình cũng bị thằng chủ thread này nó scam.
Lúc đầu nghe nó tuyển rầm rồ, cũng nghi,,, nhưng thấy có tiền Bh nên cũng chơi theo mà hôm nay tiền BH nó mất rồi nhỉ

- - - Updated - - -

Đầu tư 50$ vào nó tháng sau bạn sẽ..................... đầu tư thêm để duy trì ref, cuối cùng mất trắng....

tức là bạn mất 5$ để mua 2500 lượt clicks. Càng nhiều ng mua chứng tỏ chất lượng tốt, tất nhiên link của bạn sẽ ít xuất hiện nhưng nó vẫn đảm bảo đc kích hết 2500 clicks tùy vào số lượng ng truy cập của nó clicks có thể nhanh hết có thể lâu. Còn vấn đề 2 links thì bạn phải đọc rule của nó, 1 số site đc 1 số lại không

tức là bạn mất 5$ để mua 2500 lượt clicks. Càng nhiều ng mua chứng tỏ chất lượng tốt, tất nhiên link của bạn sẽ ít xuất hiện nhưng nó vẫn đảm bảo đc kích hết 2500 clicks tùy vào số lượng ng truy cập của nó clicks có thể nhanh hết có thể lâu. Còn vấn đề 2 links thì bạn phải đọc rule của nó, 1 số site đc 1 số lại không
ừh bạn có kinh nghiệm mua từ thằng này chưa 1 ngày có thể có dc > 100 lượt view ko ?. hồi nảy chưa suy nghĩ kỹ đả mua rồi . Biết thế lựa nhửng site 1 ngày 20 30 40 ad để có lượt view nhanh :(

Mình định mua gói Micro Exposure 2500+2500 adprize giá 5$ .
Nhưng mình thấy 1 member ở site này 1 ngày chỉ click dc 4 cái exposure thôi nhưng lại rất nhiều người mua click . Vậy là member rất ít khi vào gặp cái ad mình mua đúng ko ? Vậy nếu mua gói đó thì 1 ngày site mình dc khoản bao nhiêu lượt vào xem ? và nếu mua 1 gói mình add 2 link vào dc ko ?
và cái 2500 adprize là gì thế .
Mấy bạn giúp mình nhá thank nhiều

ừh bạn có kinh nghiệm mua từ thằng này chưa 1 ngày có thể có dc > 100 lượt view ko ?. hồi nảy chưa suy nghĩ kỹ đả mua rồi . Biết thế lựa nhửng site 1 ngày 20 30 40 ad để có lượt view nhanh :(

Trước hết, các bạn có thể vào topic này của mình, có thể nó sẽ giúp được các bạn. Chất lượng các lượt view của neobux các bạn cũng biết rồi, vì gần như không có tool click nên các lượt view toàn là người click. Hiện tại mình cung cấp lượng view neobux giá rẻ hơn so với việc bạn tự chi tiền mua các gói quảng cáo nhỏ. cám ơn các bạn ủng hộ nha :)
- nếu các bạn có 2500 click, mình đảm bảo, nó chưa đầy 1 phút là đã hết rồi, nhất là vào thời gian gần tối.
- adprize cũng tương tự như click thôi, nhưng nó không mang lại tiền cho mem mà mang lại phần thưởng ngẫu nhiên, nên mem click ít hơn, nhưng 2500 cũng chỉ trong vòng dăm chục phút thôi.
- các bạn có thể add bao nhiêu link tùy thích

chúc các bạn kiếm được nhiều ref và có lựa chọn sáng suốt :)

thank bạn nhiều . nhưng mình ko cần lượt view nhiều bạn.đả mua 5$ của neobux rồi 1 ngày từ 100 -> 200 trải đều ra các ngày đủ thỏa mản rồi ^^ . khi nào cần sẽ thử dịch vụ của bạn

3 thằng này suốt đời chỉ đi theo ăn ké người ta thôi, ăn xong đạp đổ còn ăn ko đc phá cho hôi, loại này bao giờ khá lên đc :)

Bạn upgrade như thế nào thì mình không cần biết , mình chỉ muốn nói cái mà chủ thớt ghi là
Dĩ nhiên là mình vẫn Bonus thêm 0.05$ cho các bạn vì đã mất công đăng ký trong vài giây hihi. Bonus sẽ được cộng dồn vào lần Refback đầu tiên của các bạn nha !!!...blah.....blah .Mình không phải là tiết 0.05 $ gì đó của bạn , nhưng mà làm việc mà không uy tín thế thì lần sao ai dám ref cho bạn nữa ? Scam là vấn đề tất yếu của PTC chỉ là sớm hay muộn thôi , nên trước khi đi thuê "Nhân Viên" thì chuẩn bị trước đi har . Mình nói thế thôi , còn thấm hay không thì đó là việc của bạn .OK.
Nick clone @@,có gì cần góp ý thẳng thắn thì đem nick thật ra chứ,ném đá dấu tay à

Last edited by a moderator:
Nick clone @@,có gì cần góp ý thẳng thắn thì đem nick thật ra chứ,ném đá dấu tay à
Chú dựa vào đâu nói acc tui clone , t góp ý thẳng thắn rồi và đây là nick thật , ko thì cứ kêu ai đó check thì biết , chẳng có ném đá giấu tay gì cả , hở ra là nick clone à chú ?

- - - Updated - - -

3 thằng này suốt đời chỉ đi theo ăn ké người ta thôi, ăn xong đạp đổ còn ăn ko đc phá cho hôi, loại này bao giờ khá lên đc :)

Chú nói chiện thật nực cười , ăn ké chú cái gì nói nghe thử ? Ăn được cái gì của chú ? 0.05$ à ? Tui cần hả ? Tui đâu có cần , tui cần cái uy tín kìa , nói thì rầm rồ mà cuối cùng cũng chỉ là "thùng rỗng kêu to" mà thôi Làm ăn tui làm đâu đó đàng hoàng chứ tui làm cẩu thả như chú à ? Uh thì chú khá rồi , khá mới đi scam .

Chú dựa vào đâu nói acc tui clone , t góp ý thẳng thắn rồi và đây là nick thật , ko thì cứ kêu ai đó check thì biết , chẳng có ném đá giấu tay gì cả , hở ra là nick clone à chú ?

- - - Updated - - -

Chú nói chiện thật nực cười , ăn ké chú cái gì nói nghe thử ? Ăn được cái gì của chú ? 0.05$ à ? Tui cần hả ? Tui đâu có cần , tui cần cái uy tín kìa , nói thì rầm rồ mà cuối cùng cũng chỉ là "thùng rỗng kêu to" mà thôi Làm ăn tui làm đâu đó đàng hoàng chứ tui làm cẩu thả như chú à ? Uh thì chú khá rồi , khá mới đi scam .

Ko nói nhiều, nói ngắn ngọn site đã scam sớm thì closed topic, chuyện này ko ai muốn, ai cũng muốn kiếm tiền chứ chả ai muốn mất tiền, ng ta đã mất tiền thì phải biết thông cảm, còn nếu chỉ thích tiền thì post U lên anh bố thí cho 0.05$, rồi ok chưa đi chỗ khác chơi đi hén.

Bất kỳ ai cần tiền bố thí 0.05$ của site này thì cứ post U lên Topic này tôi giải quyết hết, ko thì Topic Closed!

Ko nói nhiều, nói ngắn ngọn site đã scam sớm thì closed topic, chuyện này ko ai muốn, ai cũng muốn kiếm tiền chứ chả ai muốn mất tiền, ng ta đã mất tiền thì phải biết thông cảm, còn nếu chỉ thích tiền thì post U lên anh bố thí cho 0.05$, rồi ok chưa đi chỗ khác chơi đi hén.

Bất kỳ ai cần tiền bố thí 0.05$ của site này thì cứ post U lên Topic này tôi giải quyết hết, ko thì Topic Closed!
Ơ hay , chú là người tuyển ref mà chú nói chú bouns cho ai làm ref thì chú phải bouns chứ , coi từ đầu tới cuối đi rồi còn bouns cho người ta nữa , mà này đây ko phải ăn xin mà bố thí , những người khác cũng vậy , nhắm bouns dc thì bouns không bouns dc thì đừng cay cú , muốn người ta ko biết thì đừng làm .

Ơ hay , chú là người tuyển ref mà chú nói chú bouns cho ai làm ref thì chú phải bouns chứ , coi từ đầu tới cuối đi rồi còn bouns cho người ta nữa , mà này đây ko phải ăn xin mà bố thí , những người khác cũng vậy , nhắm bouns dc thì bouns không bouns dc thì đừng cay cú , muốn người ta ko biết thì đừng làm .

Ko có thằng ngu nào bị mất tiền mà còn tự động móc tiền túi ra thêm rồi ngồi check danh sách để tự động Bonus đâu, cứ post LR lên đây thì đc nhận bố thí ko thì im.

Đã có bạn trả lời, close topic nhé

Thưa các bạn hôm nay mình giới thiệu với các bạn một trang PTC uy tín và pay per click rất cao.
Đó là Probux :D
Các thông tin của trang như sau:
-Số add / ngày : > 20 add
-Giá trung bình của 1 click là 0.001, trong đó 4 add cố định giá 0.01. Nghĩa là 1 ngày các bạn chỉ click co thể kiếm 0.05-0.07$
-Min pay : 5$ ( nhưng đừng lo vì các bạn có rất nhiều cách kiếm tiền với probux mình sẽ giới thiệu dưới, hoặc trong 1 topic khác)

Đầu tiên các bạn đăng ký:

điền các thông tin vào rồi các bạn vào mail để active acount.
Sau khi đăng ký xong các bạn login và bắt đầu kiếm tiền với probux :D

Probux cho phép các bạn kiếm tiền dưới các hình thức sau:
-Clicks .Như các bạn thấy mỗi ngày đều có 4 add da cam với 0.01$/ add , quá khà phải không nào.

-Direct và rent ref mình sẽ đề cập giá ở bảng dưới đây

-Task hay minijob nếu bạn nào đã từng làm job với neobux thì sẽ biết nó kiếm khá thế nào và bây h probux cũng như thế, đây chính là đièu mà mình muốn nói vì sao không nên quá lo lắng vì min pay cao của probux.
-Progird , đối với free member thì một ngày các bạn có 20 tấm vé để kiếm thêm tiền bằng cách click vào mỗi ô trong bức tranh chờ 5s và các bạn sẽ biết mình có trúng hay không , có các mức trung thưởng từ : 0.1, 0.25,0.5,1 và 2$ nằm dưới mỗi ô.

Cuối cùng là payment proof nè các bạn .
CHúc các bạn kiếm được nhiều tiền nha.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week