Cái này min pay bao nhiêu vậy.. lúc trước click MBC vật vã 20 min.

Cho mình hỏi là mình đã lập acc NeoBux rồi thì bây giờ muốn làm ref cho chủ topic thì làm thế nào đây ? phải tạo acc mới qua link ref của chủ topic hay có thể làm ***ch khác ngay trên acc hiện tại ? làm ơn giúp mình, ngày nào mình cũng clink đều đăn, không bỏ sót ngày nào, nếu được ref cho chủ topic thì tốt quá.

Okie ... chú ... nếu không có việc cần thì để gom cỡ 2tuan 1 lần cho đỡ tồn phí chú nhé

ủa, nhận paypal đâu có tốn fee đâu bác, hôm nay dc tổng cộng 2.8$ rồi nè, có rảnh thì check refback chung với clicks luôn

Hiện tại em đang cần một người code giúp em một auto nhỏ gọn có tên là Auto Click Neobux:
Hiện tại neobux đã bỏ chức năng capacha khi lần đầu đăng nhập, chỉ hiện capacha khi bạn nhập sai mật khẩu!
Vậy yêu cầu của em như sau:
- Khi khởi động auto :
+ Kiểm tra còn tình trạng đăng nhập hay đã thoát ra rồi.
+ Nếu chưa đăng nhập thì tự động đăng nhập vào site (không có capacha)
- Bắt đầu Click Ads:
Khác với những auto khác là tự tìm ads để click, yêu cầu của em là add link ads sẵn và tự động click vào những link đã add sẵn này(không phải tìm ads nữa)

Auto của em chỉ đơn giản như vậy thôi, hi vọng các anh chị biết code có thời gian rãnh code giúp em auto này với. Tất nhiên là em sẽ trả tiền viết auto cho các anh chị viết giùm em và sẽ share cho cộng đồng mmo4me chúng ta, nếu ai có nhu cầu thì xài,

Bác nào nhận làm vui lòng để lại yahoo cho em pm nhé !
PM nick: xuanq_only nghen bạn!Sẽ giúp nhiệt tình :)

ủa, nhận paypal đâu có tốn fee đâu bác, hôm nay dc tổng cộng 2.8$ rồi nè, có rảnh thì check refback chung với clicks luôn
Sorry chú, dạo này bận quá ... CN lên tớ tổng RB 1 lượt nhé ... Sáng chủ nhật :D ... tại giờ đáng đi công tác >.<
Thất hứa với Anh em nhiều quá cũng ngại hihi ...
Sáng CN tuần này nhé ! 28/10/2012 sẽ tổng RB ... Các mem nào cần RB pm luôn để RB 1 thể nha :D

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi là mình đã lập acc NeoBux rồi thì bây giờ muốn làm ref cho chủ topic thì làm thế nào đây ? phải tạo acc mới qua link ref của chủ topic hay có thể làm ***ch khác ngay trên acc hiện tại ? làm ơn giúp mình, ngày nào mình cũng clink đều đăn, không bỏ sót ngày nào, nếu được ref cho chủ topic thì tốt quá.
Tình hình là bạn phải Ref lại nhé ... nếu bạn ref lại được thì quá tốt rồi :D

chu hoi check: whylovewhy114 jum em.
PP : [email protected]
thanks
cac ban ung ho chu hot di nao
id: yoshi701
PP/LR: more info nhé
xem RB lần đầu được bao nhiêu:binhsua95:
2 chú thông cảm nhé ! ... CN này tớ sẽ tổng RB vào sáng CN ... minh sẽ post Proof ... các bạn vui lòng vào CM xác nhận dùm mình nhé !
Thank nhiều :D

2 chú thông cảm nhé ! ... CN này tớ sẽ tổng RB vào sáng CN ... minh sẽ post Proof ... các bạn vui lòng vào CM xác nhận dùm mình nhé !
Thank nhiều :D

Định yêu cầu rb mà thôi đợi chủ nhật luôn vậy :D

Mình đủ 15 ngày rồi nha bạn ;))
Xin cái pass + bonus + rb có mini job nữa ;))

Tên: Phúc
Username Neobux: nghphuc
Nick Y!h (email) ngh_phuc
Email Paypal: [email protected]

ko bi
ết bạn còn nhận ref ko nhỉ :-?
Còn nhận Ref thường xuyên nhé bạn ! ...

- - - Updated - - -

cho em 1 vé pay chủ nhật với
:binhsua79:
Chú Tuấn mà Pay chắc được 2$ nhỉ =))

- - - Updated - - -

Định yêu cầu rb mà thôi đợi chủ nhật luôn vậy :D

Mình đủ 15 ngày rồi nha bạn ;))
Xin cái pass + bonus + rb có mini job nữa ;))
okie được được hehe ... dạo này Bận rộn mình tổng RB cho nó đẹp :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,901
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week