TH 28.10.PNGĐã RB cho Yoshi :D ... Các bạn khác vui lòng PM để nhận hàng :D ... Nha223 chợp màng hình send mình để mình check mini nhé :D

Bác chủ ơi, cái này chỉ trả theo qua cổng Payza với PayPal mà ko có LR ạ ,tool ở trang 1 là tool auto luôn phải ko bác ???

Đg định thử thêm cái này bên canh làm SEO

View attachment 19134Đã RB cho Yoshi :D ... Các bạn khác vui lòng PM để nhận hàng :D ... Nha223 chợp màng hình send mình để mình check mini nhé :D
đã nhận đc RB, mini job là phải chộp màn hình mới kiểm tra được hả bạn. Mình chỉ làm có 0.2$ mini thôi, không hiểu sao làm hoài mà nó không hết 1 phần job đó, cứ hiện ra cái khác mà status vẫn ở dạng trainning :(

cái này nghe bảo đầu tư nữa phải ko
P/S : sẳn đây ai bán PP nhỏ lẻ nguồn NeoBux này bán tớ nhé :binhsua119: có check teamview :binhsua104:

2.9 à, sao mình cộng dc 3.6 nhỉ, bạn không nhận dc phần thưởng mỗi khi mình làm xong 1$ jobs hả, cứ mỗi lần xong 1$ là mình dc thuơng dấy
Đúng rồi chú ... cái phần thưởng thêm ko tính nhé >.< ...

- - - Updated - - -

đã nhận đc RB, mini job là phải chộp màn hình mới kiểm tra được hả bạn. Mình chỉ làm có 0.2$ mini thôi, không hiểu sao làm hoài mà nó không hết 1 phần job đó, cứ hiện ra cái khác mà status vẫn ở dạng trainning :(
:D ... cái này chắc bửa nào Tuyển Pro Job Training quá :)

Đúng rồi chú ... cái phần thưởng thêm ko tính nhé >.< ...

- - - Updated - - -

:D ... cái này chắc bửa nào Tuyển Pro Job Training quá :)

Vẫn ở dạng training là do chưa làm đúng hết yêu cầu của job hoặc làm sai ! vi du no can 4 cau tra loi chinh xac trong job đó mà bạn chỉ trả lời đúng 3 câu thỳ vẫn trainning !

ừ training vẫn có tiền nhưng không biết nhiều ít thế nào. Bực mình là nó cứ ở dạng training hoài trong khi mình cũng đạt >75% rồi:binhsua10:
giờ không còn tool vậy là phải click tay trường kỳ rồi:binhsua09:

ừ training vẫn có tiền nhưng không biết nhiều ít thế nào. Bực mình là nó cứ ở dạng training hoài trong khi mình cũng đạt >75% rồi:binhsua10:
giờ không còn tool vậy là phải click tay trường kỳ rồi:binhsua09:
hihi ... Click tay cũng là 1 đam mê :)) ...
À còn Việc nó cho chú trainning là còn may :)) ... với những người làm lâu mà dưới 80% một số job ngon ( 0.2~2$) nó không cho làm đấy :binhsua01:

đang xài ô tô của bọn TBN cờ lick tất tần tật cả ad prize, ko chê vào đâu được, mỗi tội bọn nó xài ubot media đếch làm gì được :p

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back