e vẫn miên man chưa hiểu con neo này lắm :( đầu tư ở đâu các bác
nếu đầu tư thì thuê các referral, mỗi con có giá 0.2$. Mỗi ngày các ref mà ấn qc tốt thì mình sẽ có lãi, bên cạnh đó là phải gia hạn cho các ref dài ngày nhất có thể để hưởng chênh lệch giá!

nếu đầu tư thì thuê các referral, mỗi con có giá 0.2$. Mỗi ngày các ref mà ấn qc tốt thì mình sẽ có lãi, bên cạnh đó là phải gia hạn cho các ref dài ngày nhất có thể để hưởng chênh lệch giá!
là vào phần tuyển ref xong bấm mất $ ấy hả bác,bảo sao e ấn vào thấy mất 20$

các thánh neobux chỉ e cách rút tiền với :(
Lần rút đầu tiên khi có đủ 2$ trong main balance, lần thứ hai khi có đủ 3$, cứ thế tăng dần cho đến 10$ thì dừng.
Phải có một trong các ví: Skrill, Neteller, AirTm, Paypal. Nếu ko phạm pháp thì rút tiền trong 1 giây, riêng paypal thì mất 2 ngày.

Lần rút đầu tiên khi có đủ 2$ trong main balance, lần thứ hai khi có đủ 3$, cứ thế tăng dần cho đến 10$ thì dừng.
Phải có một trong các ví: Skrill, Neteller, AirTm, Paypal. Nếu ko phạm pháp thì rút tiền trong 1 giây, riêng paypal thì mất 2 ngày.
e rút về 5$ mà nó cứ lên như này là sao hả bác :(

thớt có muốn kiếm thêm ly cafe và bác nào lười tính toán thuê và quản lý rr thì vào chữ ký e thảm khảo nha.

bạn cho mình hỏi đầu tư mua gói quảng cáo như nào ạ
mua gói quảng cáo thì thú thật mình ko thạo cái món đó, có bảng giá của neo đây bạn tham khảo xem!

buồn tay lại rút phát!

Neobux dạo này hơi ít survey đúng không bác? hay là em làm lệch giờ ạ :D :D?
Đúng rồi, đợt này neo ít ks hơn hẳn so với đầu năm

cho em hỏi nên để hệ thống tự recycle hay mình chủ động recycle luôn ạ? hệ thống 14 tự động recycle free đúng không bác?

cho em hỏi nên để hệ thống tự recycle hay mình chủ động recycle luôn ạ? hệ thống 14 tự động recycle free đúng không bác?
với kinh nghiệm của mình thì những ref nào ko ấn qc từ 6 đến dưới 10 ngày thì sẽ chủ động thay, còn từ 10 ngày trở lên thì để trôi đến 14 ngày hệ thống tự thay ko mất phí nhé!

Mình cũng đang chơi thằng này. Nhưng mình bị 2 phát tham gia trả lời khảo sát nhưng không được trả tiền. mặc dù trả lời đến câu hỏi cuối cùng và có feedback.
Khi hỏi support thì được trả lời là. KHi nào bên cung cấp khảo sát trả tiền cho Neobux thì Neobux sẽ trả tiền cho mình. Nhưng thời gian thì chưa biết đến bao giờ. hôm nay đã là 3 ngày rồi. Chắc là bọn nó không trả rồi.
0.85. 4h30.PNG

Mình cũng đang chơi thằng này. Nhưng mình bị 2 phát tham gia trả lời khảo sát nhưng không được trả tiền. mặc dù trả lời đến câu hỏi cuối cùng và có feedback.
Khi hỏi support thì được trả lời là. KHi nào bên cung cấp khảo sát trả tiền cho Neobux thì Neobux sẽ trả tiền cho mình. Nhưng thời gian thì chưa biết đến bao giờ. hôm nay đã là 3 ngày rồi. Chắc là bọn nó không trả rồi.
View attachment 148580
View attachment 148581
View attachment 148582
Nó trả lời chuẩn đó, neo chỉ là thằng trung gian phân phối các bài ks cho người dùng, ks đó hợp lệ hay ko do thằng cung cấp ks nó đánh giá. Có những ks hơn tháng nó mới trả tiền là bình thường

Nhưng thời gian thì chưa biết đến bao giờ. hôm nay đã là 3 ngày rồi. Chắc là bọn nó không trả rồi.
3 ngày đã là gì, 2 tháng mới thèm trả tiền nè!

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom