Thằng lol Neobux này bữa nay phải đủ 5$ nó mới cho chuyển sang Paypal hả các bác, ngày trước em nhớ có 2$ thôi mà, cay quá, em đạt 2$ rồi.
Lần đầu tiên rút thì 2$, mỗi lần tiếp theo tăng thêm 1$. Nếu bạn chưa rút lần nào thì 2$ là xúc được rồi nhé!

Lần đầu tiên rút thì 2$, mỗi lần tiếp theo tăng thêm 1$. Nếu bạn chưa rút lần nào thì 2$ là xúc được rồi nhé!
Mình làm theo các nước thấy nó báo như sau, hình

Mình làm theo các nước thấy nó báo như sau, hình
View attachment 157761
bạn ấn tiếp vào Setup và khai báo các thông tin Paypal của bạn theo hướng dẫn của neobux là được thôi, tuy nhiên rút về Paypal sẽ bị tính phí 1$ và thời gian chờ là 3-5 ngày nhé!

bạn ấn tiếp vào Setup và khai báo các thông tin Paypal của bạn theo hướng dẫn của neobux là được thôi, tuy nhiên rút về Paypal sẽ bị tính phí 1$ và thời gian chờ là 3-5 ngày nhé!
Bác có nhầm không, rút từ Neobux về Paypal em nhớ phí đâu có 0.1 hay 0.2 đô à, chứ rút có 2$ nó lấy phí 1$ thì quá cha, bõ bèn gì nữa?

Bác có nhầm không, rút từ Neobux về Paypal em nhớ phí đâu có 0.1 hay 0.2 đô à, chứ rút có 2$ nó lấy phí 1$ thì quá cha, bõ bèn gì nữa?
trước đây thì đúng là thế, nhưng từ khi Paypal quay lại với Neobux thì phí cho mỗi lần rút tiền là 1$ nhé, bất kể bạn rút 1$ hay 30$.

trước đây thì đúng là thế, nhưng từ khi Paypal quay lại với Neobux thì phí cho mỗi lần rút tiền là 1$ nhé, bất kể bạn rút 1$ hay 30$.
Má ác vl, ăn cả 1$. Mình có hơn 2 $ à, rút được về em nghỉ khỏe luôn, tại chơi cho vui thôi. Cay

Má ác vl, ăn cả 1$. Mình có hơn 2 $ à, rút được về em nghỉ khỏe luôn, tại chơi cho vui thôi. Cay
thế nên khi rút Papal thì để nhiều nhiều chút rút mới bõ!

Lâu không vào tự dưng thấy tên thớt của mình bị đổi tên SCAM or LEGIT là thế nào nhỉ!

Lâu không vào tự dưng thấy tên thớt của mình bị đổi tên SCAM or LEGIT là thế nào nhỉ!
Còn onl k bạn ?

NEOBUX thì LEGIT rồi :D

NEOBUX thì LEGIT rồi :D
Ít nhất là mình đã thành công với Neobux. Tổng số tiền mình nạp vào đầu tư ở Neobux là 550$, và số tiền rút ra đến giờ là 1100$.

Ít nhất là mình đã thành công với Neobux. Tổng số tiền mình nạp vào đầu tư ở Neobux là 550$, và số tiền rút ra đến giờ là 1100$.
NEOBUX thì nó là ông tổ rồi ! chủ yếu là x2 số tiền đó cậu đã mất bao nhiêu thời gian đã bỏ ra mới là quan trọng :) , vì mình nghĩ kiếm tiền từ NEOBUX phải là người rất là chịu khó + 1 xu cũng quý ! nghĩ lại vấn nhớ thời mới làm MMO cũng vào thằng này đầu tiên 4 click mỗi ngày :)

thằng này vẫn sống cơ à, nhớ từ khi mình vào mMO nó đã có rồi. 1 thời gian dài trôi qua và nó vẫn còn ở đây.

NEOBUX thì nó là ông tổ rồi ! chủ yếu là x2 số tiền đó cậu đã mất bao nhiêu thời gian đã bỏ ra mới là quan trọng :) , vì mình nghĩ kiếm tiền từ NEOBUX phải là người rất là chịu khó + 1 xu cũng quý ! nghĩ lại vấn nhớ thời mới làm MMO cũng vào thằng này đầu tiên 4 click mỗi ngày :)
Mỉnh chơi Neo đến giờ được 3 năm 2 tháng rồi bạn. Từng đó thời gian kiếm đc x2 số vốn bỏ vào thì chả nhiều nhặn gì nhưng mình cũng ko mất quá nhiều công sức, chủ yếu là mỗi ngày click 9 phát, thêm 15 phút thay máu, bảo dưỡng đội hình, số phút đó chỉ ngang với việc đọc một hai bài báo. Giờ mình chả ngại gì nếu đột nhiện Neo nó lăn ra scam!

Em chưa hiểu về vấn đề thuê ref?
Vậy là mình bỏ tiền ra thuê ref từ chính NEOBUX hay mình thuê người ngoài họ vào cày ref cho mình?

Em chưa hiểu về vấn đề thuê ref?
Vậy là mình bỏ tiền ra thuê ref từ chính NEOBUX hay mình thuê người ngoài họ vào cày ref cho mình?
Thuê từ neobux nhé, các ref của neobux có cả người thật và người ảo

Thuê từ neobux nhé, các ref của neobux có cả người thật và người ảo
vậy là giống như mình bỏ tiền ra nâng cấp gói gold với hi vọng lợi nhuận cao hơn.

vậy là giống như mình bỏ tiền ra nâng cấp gói gold với hi vọng lợi nhuận cao hơn.
nâng cấp gói dĩ nhiên là để đổi lại cho người chơi các lợi ích, ví dụ số ngày tái chế ngắn hơn, tiền gia hạn giảm đi theo nấc, tiền tái chế cũng giảm... Việc còn lại vẫn là cách quản lý của người chơi đó bạn!

Nếu ai rãnh làm 1 bài giới thiệu sơ sơ về dự án để mình cho lên #1 nha, mấy bạn ở #1 đã hết cập nhật Topic rồi , thanks mọi người. ? ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom