Bạn cho hỏi cách click ads trang này để ref làm việc với
Rất khó, ko dễ chút nào, bạn sẽ ko bao giờ biết được khi nào ref sẽ click và sẽ ngưng, người giúp được bạn chỉ có kinh nghiệm của bạn và upline bạn.

cái mình hỏi là mình click ads như nào để dc tính click của ref. vì tối hôm trước 22h30 mình click sáng hôm sau 8h mình click. vậy là mất 1 ngày ref không click

cái mình hỏi là mình click ads như nào để dc tính click của ref. vì tối hôm trước 22h30 mình click sáng hôm sau 8h mình click. vậy là mất 1 ngày ref không click
Neobux có server time là 11g sáng giờ vn, bạn có thuê rr thì bạn phải có click 4 ads màu vàng trước 11g của ngày thì bạn mới nhận được click của RR.

Còn 1 cái là ad reset time, cái này thì mỗi account mỗi khác giờ, ví dụ ads của mình thì reset vào 18:41 vn time. Mình sẽ click ads từ 19:00-10:00 của ngày.:)

bạn có thể nói về các ads của các gói nâng cấp không. ví dụng mình standar thì 04 ads 0.001$ còn các gói khác như gold member thì được ấy ads vào mỗi ads dc bao nhiêu $

bạn có thể nói về các ads của các gói nâng cấp không. ví dụng mình standar thì 04 ads 0.001$ còn các gói khác như gold member thì được ấy ads vào mỗi ads dc bao nhiêu $
Bạn có thể xem trong site neobux, bạn click vào chổ upgrade thì xem được à.:)

e thấy nản quá bác ạ, click quản cáo thì lâu, mà đầu tư thì không có tiền trong paypal, bác cho e hỏi, nếu trong thẻ visa có khoảng 500k thì mình dep vào main Blance thì papal tính fee là bao nhiêu ạ :D:D

e thấy nản quá bác ạ, click quản cáo thì lâu, mà đầu tư thì không có tiền trong paypal, bác cho e hỏi, nếu trong thẻ visa có khoảng 500k thì mình dep vào main Blance thì papal tính fee là bao nhiêu ạ :D:D
Paypal ko tính fee, chỉ là tỷ giá ngân hàng áp dụng cao, mình nghĩ bạn chỉ dùng được $20 với 500k trong thẻ visa.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,848
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week