hóng tiếp

• Bác thớt ko edit lại cho dễ nhìn tí nhỉ, viết một mớ ko dừng luôn @.@
    - Neobux là site đầu tiên tham gia khi e search google make money online :p
    cảm ơn bạn đã góp ý ,mình copy bài thôi chứ không biết viết gì cả hihi ^^ ,noi chung ban chiu khó doc rule de khoi bi neobux khoa acc la chinh ,con dau tu thi phai rent 1,2 tram ref roi up gold 1 phat len luon thi avg moi cao.minh standard thue 10 con ,minh cam nhan sau 1 tuan thi ref click 40~50% ,co ngay bo click, co ref thi k click 8,9 ngay ,minh cung khong recycle thi bay gio da click deu tay ,cai nay khong co kinh nghiem gi may

cảm ơn bạn đã góp ý ,mình copy bài thôi chứ không biết viết gì cả hihi ^^ ,noi chung ban chiu khó doc rule de khoi bi neobux khoa acc la chinh ,con dau tu thi phai rent 1,2 tram ref roi up gold 1 phat len luon thi avg moi cao.minh standard thue 10 con ,minh cam nhan sau 1 tuan thi ref click 40~50% ,co ngay bo click, co ref thi k click 8,9 ngay ,minh cung khong recycle thi bay gio da click deu tay ,cai nay khong co kinh nghiem gi may
lúc trước e từng chiến neobux rồi, e nghĩ neobux chỉ nên kiếm tiền từ minijob thôi, thuê R.R thì bắt buộc phải úp ultimate + gia hạn 240 ngày cho R.R mới có lãi

trước e tính tầm deposit tầm 2000$ á, còn dưới hơn số tiền này chắc chắn rất khó có lãi từ R.R của neobux

Làm nhiều phát hiện ra một điều là nếu làm đầu tiên thì mình làm gì kết quả cũng báo 100%

chơi clixsense, neobux thì dễ thở rồi :D cứ làm tẹt ga, để ý tránh mấy job xịt ăn flag thôi. Chứ mà chơi elite thì thôi sớm muộn gì cũng có ngày bị "hành" :rolleyes:

chơi clixsense, neobux thì dễ thở rồi :D cứ làm tẹt ga, để ý tránh mấy job xịt ăn flag thôi. Chứ mà chơi elite thì thôi sớm muộn gì cũng có ngày bị "hành" :rolleyes:

Lên level rồi thì cân nhắc làm ở Elite nữa cũng tốt bác ợ, chứ level-0 toàn job 1-3 cent khi nào cho đủ 10$, tôi làm xoay xoay ở cả 3 channel, hihi

cái này là sao vậy bạn mình k hiểu ?

Cái này cần từ vựng TA . không có sao làm dc @@

Chào mấy thím , chả là mình chuẩn bị chơi neobux , đầu tư nghiêm chỉnh , muốn tìm 1 sư phụ để làm ref , muốn tranh thủ kiếm tí ref back ấy mà , nếu được học hỏi bí kíp thì càng tốt :D

chiến neobux thì vốn phải nhiều, nâng cấp ultimate, + gia hạn max ngày cho R.R mới gọi là có lãi nhá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week