Up cho chủ thớt hướng dẫn rất nhiệt tình

Đọc kỹ rồi mần đi em, còn có mỗi jobD không nhanh tay cũng hết đấy
Job này không tính điểm lên level nên lỡ có bị trượt thì cũng không ngại, tất nhiên là tiếc cơ hội kiếm $

nó không cho add fund bằng pypal là sao vậy bác!

ver lâu rồi, lúc trước vẫn bình thường,xong hết tới thủ tục cuối cùng nó lại báo không được
Bạn có thể thử chia nhỏ số tiền add vào, nếu vẫn ko được thì tắt moderm rồi mở lại thử xem, còn ko được nữa thì chờ ngày mai thử lại, vẫn ko được thì chỉ còn send support hỏi paypal.

Mình nghĩ có thể paypal hệ thống security đang bị quá tải.

hiện tại mình còn hơn 10$ trong PP thì có nên đầu tư thuê RR k và nếu nên thuê ở mức nào bạn
Không nên thuê, đầu tư ko dễ làm, hướng dẫn ref làm là trách nhiệm của upline, vì mỗi người hướng dẫn đều khác nhau.

Cảm ơn bác, tôi sống với bão cũng quen rồi nên không cần phải xác định gì nữa bác ợ, hehe, bác mần ăn tốt không? chắc hết ngày nay thì cũng tạm thời hết job, không biết khi nào lại có nữa, bìnhh thường như trước đây có khi cả tuần không có job nào, tôi nghi có thế lực đang mượn CF để rửa tiền cũng nên, :)
Cũng tà tà kiếm sống thôi, nhiều cái phải in búc mới thấu đc :)

Ah, có một lưu ý nho nhỏ, không chỉ riêng với job này mà với nhiều job khác có liên quan đến các đường link, đó là: đôi khi link không load được nhưng các bác chỉ cần thêm www. vào (hoặc loại bớt nếu đã có) là có thể load bình thường ợ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,543
172,613
Latest member
Kasuwa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week