Skype bác nhé :D

hoạt động trên 60 % ,10 ref thì có 6ref click , mình hok cần đầu từ đâu bạn ,canh minijob làm kiếm tiền up gold rồi hãy thuê ref sau ,bạn muốn nhanh thì đầu tư ,90$ up gold khoảng 120$ thuê 100 ref giá hạn 240 ngày nữa ,vậy mới có lời

Last edited:
acc standard như mình thuê 10 ref chơi vậy thôi ,chứ mình đợi gần có tiền up gold thì mới thuê nhiều ,rồi up lên thì avg nó cao hơn

low accuracy het ráo mới thấy topic nay hix, nhọ ^^ ,cảm ơn bác thái bình đã chia tiền cho anh em xài dùm ^^

Hi, ai hỏi đâu thì trả lời đấy, nay mới ngồi tập hợp cho bài bản được, nháp nháp 1 job như thế, đợi lượt job mới sẽ làm sớm phục vụ các bác chơi. Chúng ta xác định đường dài mà bác, khi nào lên level rồi mới có nhiều chuyện để nói, hihi

Mà tôi có chia tiền cho ai đâu bác, là CrowdFlower chia ấy chứ, chúng ta chia sẻ - học hỏi lẫn nhau đề có sức mà xơi được miếng bánh của CF.

Hào hứng lúc đầu, chán nản lúc sau....

Vậy bác rút ra kinh nghiệm gì chưa ợ? Lúc đầu bớt hào hứng một chút, thì lúc sau sẽ bớt chán nản, hii, làm mấy việc như thế này không hào hứng được đâu bác, phải kiên nhẫn mới được

:D Mình đang nói bạn và các bạn hào hứng bên trên đó. Thời gian sẽ trả lời thôi.

Xác định chơi lấu dài thì cũng phải chuẩn bị tinh thần sống chung với bão dần đi nha :))

Nhờ bác thaibinh chia sẻ và tiếp thêm tự tin ,mình hướng dẫn kinh nghiệm mới mới vừa tiếp thu được cho các bạn làm minijob Help Us Categorize These Businesses

1. a. Resturant: xếp vào EATING PLACE

2. Café thi drinking place

b. Salon, Spa ...: xếp vào BEAUTY SHOP

3. Dental Services > HEALTH SERVICES > OFFICES AND CLINICS OF DENTISTS".

Md (medical services > medical clicnic)

4 .xây nhà ,sửa nhà ,rút hầm cầu v.v... thì gõ services>construction>simplehouse
5.công ty mua bán thì search wholesale vidu :-ban xe wholesafe automobile ,motobike
-Ban phu tung xe kiem chữ automobile ,new part

Xác định chơi lấu dài thì cũng phải chuẩn bị tinh thần sống chung với bão dần đi nha :))

Cảm ơn bác, tôi sống với bão cũng quen rồi nên không cần phải xác định gì nữa bác ợ, hehe, bác mần ăn tốt không? chắc hết ngày nay thì cũng tạm thời hết job, không biết khi nào lại có nữa, bìnhh thường như trước đây có khi cả tuần không có job nào, tôi nghi có thế lực đang mượn CF để rửa tiền cũng nên, :)

Cảm ơn bác, tôi sống với bão cũng quen rồi nên không cần phải xác định gì nữa bác ợ, hehe, bác mần ăn tốt không? chắc hết ngày nay thì cũng tạm thời hết job, không biết khi nào lại có nữa, bìnhh thường như trước đây có khi cả tuần không có job nào, tôi nghi có thế lực đang mượn CF để rửa tiền cũng nên, :)

Suy nghĩ thế này thì chưa biết mùi bão CF rồi...Trải nghiệm thêm đi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week