Vậy mình nên recycle hay để nó tự thay thì có lợi hơn hả bác
Recycle là khó đoán nhất với RR, vì mỗi người phương pháp khác nhau, mình thì recycle theo phương pháp clicking pattern của RR, nếu bạn là standard thì rất khó có lợi nhuận cho bạn dù bạn chọn recycle hoặc để auto free recycle. Nói chung mình khuyên standard không nên làm RR.:)

Recycle là khó đoán nhất với RR, vì mỗi người phương pháp khác nhau, mình thì recycle theo phương pháp clicking pattern của RR, nếu bạn là standard thì rất khó có lợi nhuận cho bạn dù bạn chọn recycle hoặc để auto free recycle. Nói chung mình khuyên standard không nên làm RR.:)
ko làm RR thì standark làm gì bg bác?
e là Newbie, mong bác chỉ giáo

ko làm RR thì standark làm gì bg bác?
e là Newbie, mong bác chỉ giáo
Mình chỉ hướng dẫn ref mình làm RR với golden, vì golden nếu bạn biết làm thì vẫn có lợi nhuận, nhiều bạn không biết làm vẫn sẽ bị lỗ vốn với golden. Đối với neobux thì account standard bạn chỉ kiếm được ít, account golden chỉ là bước khởi đầu cho bạn phát triễn, account ultimate mới là bước ngoặt cho bạn kiếm nhiều.

Standard bạn phải bỏ rất nhiều công sức mới lên được golden. ví dụ : bạn kiếm 30,000 points để đổi lấy free golden membership. làm mini jobs, và vài việc khác..

đang trong giai đoạn khó khăn, bác cũng đang đói lắm a, tui đang lv 0 ngày nào cũng vào xem mà ko có job để làm chán quá.:(:(
mình ko thấy task lvl 0 để làm luôn thì sao lên lvl 1 đây mấy bác :(
task level 0 thì tuần nào cũng có :D nó ra toàn giờ thiêng ko à @@ nhưng ra là 1 chuyện , làm được nó có tính vào dashboard ko thì lại chuyện khác :D

Mình chỉ hướng dẫn ref mình làm RR với golden, vì golden nếu bạn biết làm thì vẫn có lợi nhuận, nhiều bạn không biết làm vẫn sẽ bị lỗ vốn với golden. Đối với neobux thì account standard bạn chỉ kiếm được ít, account golden chỉ là bước khởi đầu cho bạn phát triễn, account ultimate mới là bước ngoặt cho bạn kiếm nhiều.

Standard bạn phải bỏ rất nhiều công sức mới lên được golden. ví dụ : bạn kiếm 30,000 points để đổi lấy free golden membership. làm mini jobs, và vài việc khác..
Thế thì khó cho e rồi. E ko có tiền đầu tư golden
giờ mà cày cuốc lên thì chết mất :(:(:(

Thế thì khó cho e rồi. E ko có tiền đầu tư golden
giờ mà cày cuốc lên thì chết mất :(:(:(
Làm Neobux không dễ, công việc có thích hợp hay không cũng phải tuỳ người. Nhưng có 1 điều mình thấy những gì người khác làm được, mình cũng sẽ làm được.:)

Mà e đk acc rồi, không thì e làm ref cho bác. Theo bác học hỏi luôn
E đọc mấy thớt, thấy hỏi đến Neobux là mọi ng giới thiệu tới bác :eek::eek:

thế e cày từ standark lên thì bao lâu ạ?
Cũng tuỳ vào sự cố gắng kiên trì của bạn, hai bàn tay trắng làm lên sự nghiệp thì không dễ tí nào, nhưng có người hướng dẫn bạn làm bạn sẽ rút ngắn được thời gian rất nhiều.:)

Mà e đk acc rồi, không thì e làm ref cho bác. Theo bác học hỏi luôn
E đọc mấy thớt, thấy hỏi đến Neobux là mọi ng giới thiệu tới bác :eek::eek:
Vì đa số mọi người đều nói neobux không kiếm được, thì sao họ hướng dẫn bạn làm được.:)

Bạn cho mình hỏi về minijob, mình có click vào đó nhưng chỉ thấy bên phần potential thôi, còn avaliable không có, cần điều kiện gì mới làm được mấy cái offer vậy bạn

Bạn cho mình hỏi về minijob, mình có click vào đó nhưng chỉ thấy bên phần potential thôi, còn avaliable không có, cần điều kiện gì mới làm được mấy cái offer vậy bạn
Regarding mini jobs, i'm level 2, when you just begin, you are level 0, in order to reach level 1, you must have completed over a hundred Test Questions across a variety of Job types, and have a very high overall Accuracy.:)

Bạn phải lên level thì mới có jobs làm, nhiều jobs thường rành cho level 1 và level 2.

mình standard vừa thuê 200 ref thử , BEP là 1.333 AVG là 1.51 vậy theo bác mình thêm $240 vô extend 240 days hết thì có ngon không bác , sợ vừa đẩy BEP xuống AVG nó xuống theo luôn thì chết

mình standard vừa thuê 200 ref thử , BEP là 1.333 AVG là 1.51 vậy theo bác mình thêm $240 vô extend 240 days hết thì có ngon không bác , sợ vừa đẩy BEP xuống AVG nó xuống theo luôn thì chết
Standard thì lỗ nhé :( (site nào cũng vậy, standard thì nguy cơ lỗ rất cao)

Standard rất khó có lợi nhuận dù bạn có gia hạn 240 ngày, vì bạn phải liên tục recycle, nếu không RR Avg sẽ mỗi ngày mỗi thấp. Neobux RR là khó làm nhất nếu bạn chưa hiểu biết về nó.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,766
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom